Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete umeishia ahadi za fly-overs.....wenzio kenya tayari zinajengwa na wachina....unafanya nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Mar 30, 2011.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Juzi nilipata bahati ya kutembelea Kenya nilikuwa nahudhuria mkutano fulani pale Nairobi. Katika matembezi mtaani nikakuta tayari wenzetu wameanza kujenga fly overs katika makutano matatu na nilivyo uliza nikaambiwa huo ni mwanzo tu.

    Mimi nimerudi najiuliza hivi zile ahadi za Kiwete za kujenga fly-overs zimeishia wapi?? Au ni maneno tu ya ******??
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hazitajengwa tena ni marufku,na wamemweleza Magufuri kuwa hakuna kubomowa tena nyumba,ili tubaki na msongamano wetu kama zamani,ambae hataki kuwa ktk msongamano abadilishe uraia,bongo hiyo bla bla bla bla

    hakuna cha fly over wala fly down hehehehehehehehehehehe ni fly chali sasa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    wenzetu wapo mbali kidogo.....wanataka roundabout zote wazitoe ili kupunguza jam......dah Tanzania kweli kichwa cha mwenda wazimu....hivi hawa wakubwa huwa hawatembelei huko hata wakaona mfano?
     
  4. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Waone mfano? na shopping wamwachie nani????
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Acha utoto, kwani hao kenya ahadi walizitoa lini na wameanza ujenzi baada ya muda gani?
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana kuona wakubwa wa CCM wanakalia maneno wakati jirani zetu wanakomaa na vitendo. Cha ajabu, sasa hivi kenya wameanza drilling kwenye Geo-thermal kwa ajiri ya kuzalisha umeme......sisi tuna makaa ya mawe mpaka yanajitokeza juu ya ardhi lakini umeme hakuna......

    Hivi ni nani atuazime akili tupandikize kwenye vichwa vya watawala wetu???????
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu issue hapa ni vitendo na wala siyo porojo eti uliahidi lini......
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Haya bidada,
    Niambie, pale KERICHO pia kuna hizi flyovers?...au ndiyo sababu umegomea huko..lolz!
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tuaptie basi na time frame ya kutekeleza ahadi za kiCCM ama tunarithishana kama daraja la kigamboni.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    wakimaliza NBI wanahamishia Kericho mpaka nchi nzima inaenea flyovers.....heheheheee
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nape anayo majibu
     
Loading...