Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Ukiiba Kura au Kutumia Dola Jiandae Kuchapisha noti ya trilioni 1

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 27, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK ameshindwa. Hilo analijua.

    Kitendo cha kutumia wanajeshi wanafiki kuwatishia wananchi, kimechefua si tu Watanzania bali wahisani ambako huwa anapenda kwenda kufanya umatonya.

    Tanzania siyo paradiso kiasi cha kuona utawala wa sheria unakiukwa hata wahisani wakafumba macho. Wanaweza kuipuuza nchi yoyote isiyoheshimu haki za binadamu na utawala wa sheria. Na wako tayari kwa hilo. Ndiyo sababu Kikwete anahaha: vitisho vya jeshi, meseji za uchochezi n.k. Tunajua unajua fika kwamba kuiba kura is not an option this time around. Na Watanzania tunataka mabadiliko.

    Kwa hiyo Kikwete na wenzako msithubutu kuiba kura, au kuua raia kwa kisingizio cha kuingia madarakani. Utajuta kama Mugabe wa Zimbabwe.

    Nasubiri Jumamosi utakapoanguka tena jukwaani, kesho yake Jumapili unaanguka wewe na utawala wako wa mafisadi.

    Imekula kwako JK.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani kikwete atatuma watoto wake dubai wakaishi huko.... Makamba yeye juzi katuma mkwe wake (mke wa January) kwenda marekani kupata mtoto huko (na uraia wa USA)
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwenye database yetu tuna KIBAKI, MUGABE sasa tunasubiri wa tatu anayefuata ni nani kungangania madaraka.
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wataweza kuvumilia maisha ya usawa. Maana huko watakakokimbilia hakuna cha mtoto wa rais wala nini. Ukikanyaga sheria inakula kwako. Wamuulize mtoto wa Charles Taylor kimempata nini... wamesahau the great sons of Saddam Hussein?
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu yuko upande wetu wana-mabadiliko hataweza kuiba wala kuua tumemuomba mungu naye ameitika.Kikwete ni sauti iliyo nyikani.Mungu ametenda tunakaribia kuingia mjini mpya aliotuandalia
     
  6. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jerusalem ileeee
     
Loading...