Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete to USA (May 2009)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasusi, May 16, 2009.

  1. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa wale mlioko Los Angeles mheshimiwa rais Kikwete anawasili huko Tuesday. Atakutana na Watanzania pia. Atawasili Washington D.C jumatano lakini hana mpango wa kukutana na Watanzania kwa kisingizio kuwa Jumuiya ya Watanzania Washington bado ina mzozano wa uongozi. Atakutana na Hillary Clinton jumatano hiyo na Ijumaa anaingia NY.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Where is Matty going this time?!!

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=bNF_P281Uu4"]YouTube - Where the Hell is Matt?[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=zlfKdbWwruY"]YouTube - Where the Hell is Matt? (2008)[/ame]
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Huyu kwa mwaka anakwenda Nyamwezi mara ngapi?
     
  4. nkawa

    nkawa Senior Member

    #4
    May 16, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Mmmh! haya........asante kwa taarifa mjomba.... Lakini mjomba kubeba gunia la misumari wakati una upara huo ni ujinga mjomba na kuuzunguka mbuyu si kazi mjomba kazi kuukumbatia...nikipata vocha nitakupigia mjomba
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...mpaka hapo ki-Air Furushi One kitakapo elemewa mzigo!!
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    May 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani mwee huy JK toka aingie madarakani hajaingia mitaa hii kuna nini hasa?..Hivi Tanzania hatuna uhusiano wa karibu na Canada!...
    Majuzi tu, Jumatatu wamekuja watu hapa kuitangaza EAC kibishara, wajumbe toka TZ, Kenya, Uganda, Rwanda kwa mwaliko wa watayarishaji ambao walitaka kiingilio kukutana na wakulu hawa. jamani hivi ndivyo tunavyozitangaza nchi zetu kweli?.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Uko Canada mitaa gani ndugu?
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    May 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    asipoenda huku kwingine atapa vipi misaada? Mkandara huko Canada itabidi mtengeneze package fulani ya msaada halafu mumwalike aje kuichukua... hivi hivi haji!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Yaani akili yake imefikia kikomo kiasi cha kutoweza kufikiria mbinu na njia zingine zaidi ya kuomba misaada? Say it ain't so.....
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    May 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    mbinu nyingine.. are you kidding me? Have you ever heard CCM ikisema curbing government spending? kufunga mianya ya extravagances kama iliyoko kwenye ripoti ya CAG au mfumo mzuri wa kodi?

    Kwa kadiri misaada inaendelea kutawala hawaoni haja ya kutafuta mbinu mbadala!

    On the other hand.. unajua wizi mkubwa wa fedha za umma unafanywa katika trip hizi.? Wakati akiwa anapitia UAE miezi michache iliyopita baadhi ya wapambe walinunua injini za magari yao kuziweka kwenye ndege kwa hela ya walipa kodi wa Bongo.. na JK hajui hilo!
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    May 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    T dot, kwani vipi wanitafuta mkuu!

    Mwanakijiji,
    Najua, wajua na wote tunajua sana kwamba wanavuta za kutosha na pengine Canada ndiye mwekezaji mkubwa Tanzania..mbali na yote hayo Mh. Membe hapa kwake nilitegemea sana kuwaona mitaa hii kuwakabidhi nyaraka zangu muhimu sana zinazohusiana na Diaspora na jinsi gani tunaweza kuisadia Tanzania..
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu,

    ..mara baada ya kuchaguliwa kuwa Raisi, Kikwete alisafiri kwenda USA kujitambulisha.

    ..sasa hivi kuna uongozi mpya wa Barack Obama kwa hiyo hii nayo ni ziara ya Kikwete kujitambulisha tena/upya kwa serikali ya Marekani.


    Mwanakijiji,

    ..can you expand and elaborate kuhusu wapambe.

    ..kama ni wa-Tanzania, na wao si walipa kodi wa Bongo.

    ..binafsi nadhani kwenye hizi safari kuna ufujaji mkubwa wa fedha zinazotumika kwa masufuru.

    ..naamini kichocheo kikubwa cha hizi safari ni fedha za nje-nje za masurufu.

    ..tuanze kuwabana hawa kujua hizi safari zinamgharimu mlipa kodi wa Tanzania kiasi gani.
     
    Last edited: May 16, 2009
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Achia mbali kukutafuta, sikujui. Nilidhani uko pande pande fulani.


    Respect
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kaka Bob, vipi tena... hupatani na Balozi wenu hapo?! Swali ambalo watakuuliza.
     
  15. K

    Karandinga Member

    #15
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2008
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Our roving President. This guy looves to travel...
     
  16. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ila safari hii nimependa ratiba, kwamba hatakutana na Obama, kwa mujibu wa habari ya itinerary ya Jasusi.

    Hataonekana anajipalatisha kwa Rais mpya, bali amekuja kwa ishu za foreign affairs, anakutana na foreign minister, Clinton, anaondoka. Kama ndio hivyo.
     
    Last edited: May 16, 2009
  17. Y

    YE JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na mtachoka, tupsi ya mafisadi nguru kaja nayo kama kawaida,eti kutafuta biashara......yale yale
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Okay, which means kuna nyingine atafanya (who knows when...) ambayo ataonana na Obama....tutasema nini?
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... safari nyingine mwezi wa 10 ndipo atakapo onana na Obama na kuweza kujitambulisha kwake!
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    May 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huh! mkuu huna hata utani mjomba!..Kama ingekuwa kweli nisingekupa jina la mji... Unaweza kunifahamu tukafahamiana, sina noma mkuu wangu mimi hata siku moja sijifichi na wana JF wanajua hilo.

    SteveD,
    Balozi wetu mtu fresh sana ingawa sina mazoea naye ya karibu hata hivyo maswala haya ni mazito na nafahamu Bongo tunavyofanya kazi toa idea watu wanaiba na kutunga wao ubunifu, kisha wasifanye inavyotakiwa wataiboronga, nataka kuwakilisha kwa mkulu mwenyewe..labda nitavutwa Ikulu nikapumzike na box hili..Lol
     
Loading...