Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: The great!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchaka Mchaka, Dec 30, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa napuuza maneno mengi ya wana JF humu humu ndani kuwa Mods wanafuta thread zinazomhusu kikwete..lakini kuna kamtego kamoja jamaa yangu alikaweka ili kudhibitisha madai haya kakafanikiwa! aliaanzisha thread kuhusu yule mke wa pili wa kikwete! thread iliitwa MAMA MDOGO! kiukweli ilidumu kwa muda wa masaa kadhaa tu! kabla ya jamaa kupigwa BAN mpaka january 9..mods futeni ile kauli mbiu pale juu! WHERE WE DARE TO TALK OPENLY! Mods waoga sana!!!!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa jf ikifungiwa tutaongelea wapi hata haya tunayoyaongea?

    Uhuru wa mwandishi, asilidhuru tabaka tawala.
    Hukufunzwa hilo kwenye kwenye riwaya za kiswahili darasa la tano?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnapima joto la mafuta jikoni kwa kidole?Mnalo!!
    Mwambie apumzike salama.
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kwa maana hii sio uhuru tena........
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,029
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ya kwangu niichangia jana tu leo asubuhi mapema nimeangalia dah post yote imen`golewa kweli JK noma
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nenda sebuleni kwenu, subiri baba yako akifanya kosa, mzabe kibao.
    Si kakosea, na wewe unamfunza.

     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    haya maneno, hata mbavu sina. Hujambo lkn?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikupe zangu?
    Kabisa. . . vipi wewe?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . . asante MaBa (mama/baba).
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuinyaka hiyo! Kumbe hawa mods waoga kiasi hicho.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndugu Kongosho usifunze watu uoga hapa kwa kutetea ujinga..mara nyingi nasikia watu wakiiponda FACEBOOK hapa, lakini amini nakwambia kuwa FB kuna uhuru maradufu wa huu wa hapa JF!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa kilichikutoa kwenye uhuru na kukuleta kifungoni ni nini?
    Si urudi huko?
    Sijamlazimisha mtu kufuata ujinga wangu, nimetoa wazo langu.

     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kuwa mwerevu mkuu! nyumba ya jirani ikiungua moto, huwezi kukaa na kufurahia! sijahama facebook, wala sintahama JF, ila nitapambana mpaka nione WHERE WE DARE TO TALK OPENLY inaapply hapa! hayo mawazo yako ya kitoto hayawezi kunihamisha hapa! ila nitawanyorosha wewe na waoga wenzio!!!
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila asingempiga BANN,angeitoa tu hiyo thread the mambo yangeisha salama.Pia ni adhabu tosha.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio waoga ila kwa mfumo wa utawala wa nchi yetu mambo si salama kivileeeeeee *mistake kidogo unapigwa bonge la bao.
    ila wapunguze adhabu kwa kufuta thread tu.
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha mboni mwenyewe sikusoma hiyo riwaya?
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahaha lazima nilale kwa amani leo hahaha
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno lol
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe wewe mkubwa
    haya niambie umetumia nyembw ngapi mwaka huu?

    Wakati ni ukuta, unataka kupambana nao?
    Basi kazuie 2012 kufika.

     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asimpige ban
    ili jf ifungiwe
    afu watoto wake wakale kwa nani?

    Kila kitu kina objective zake

     
Loading...