Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE The Fantastic President ever happened in TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charityboy, Jan 1, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanaJF. Tukubali kwamba kwa yeyote aliyemsikiliza mhe. RAIS jana kwenye hotuba yake basi atagundua kuwa JK is man of people. Jamaa ni MZALENDO sana na anafanya MAAMUZI SAHIHI KWA WAKATI SAHIHI. Good JK, Keep it up.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Who is KIKWETE???! bado sijajua kwamba TZ ina President!.
     
  3. c

    charityboy Senior Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni yule anayekusimamia kama raia wa tz
     
  4. c

    charityboy Senior Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au wewe si raia?
     
  5. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi wewe kaongea mavi matupu
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Eti fantastic ...give me a break. Kwako hata vilaza ni fantastic .
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Utakuwa kada wa chama wewe mbona hajatuambia mmiliki wa Dowans ambayo ni hot issue kwa sasa apart from katiba mpya
     
  8. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ni kweli he is the fantastic president ever, kwa yafuatayo nakubaliana na wew:-
    i)uchakachuaji wa kura
    ii) bingwa wa siasa za maji taka na kuchafuana
    iii) mdandiaji wa hoja za watu ( kwa hil namsifu anajua kusoma alama za nyakati)
    iv) uswahiba kwenye utendaji na uteuzi wake.
    mwingine anaweza kuendeleza ufantastatic wa raisi wetu kuanzia hapa, sio mawazo hasi ya charity boy.
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Man of which people are talking about or you mean man of NEC?
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    hata mimi nashangaa huyu jamaa hata vilaza anasema ni fantastic..wakati jamaa kashinikizwa ili tuwe na katiba mpya
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    utanataka kuponza watu.

    kuna watu lazima watakula ban na hii thread yako.
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    :teeth:
    Wewe kijana mbona huelewi? Yaani pamoja na kuelimishwa siku zote ulizokuja JF lakini bado tu kichwa chako kigumu kuelewa.

    Doh!! mtoto
    wewe mbona unataka wakubwa wako tukuone kuwa sio rizki wewe.

    Au ndo malezi ya ki-charity yamekuharibu kijana wetu? Jirikebishe na kuongea vitu halisi na vinavyoeleweka kijana ili tusione hasara ya kuwa nawe kijana wetu
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nilikuwa nasikia mipasho tu hana lolote labda kwa kuwa hotuba yake nimeizidi akili na ufahamu
    but still sijaona ufantastiki wake zaidi ya kujishebedua na mambo yake ya hovyo
     
  14. a

    awtu Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huo U-charity unaopewa na hao watu utakufanya uwe zezeta/zoba. Hotuba ile haina kitu. kama ni la katiba, tusubiri tuone lini kamati itaundwa and akina nani na ina hadidu rejea gani. Pia itamaliza kazi lini!
     
  15. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie vishoka hua mna tabia ya kubebana.
     
  16. m

    mzambia JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mzalendo sana. Lakini maana ya uzalendo wa jk kwa sababu:

    Kaahidi bajaji wakati wa kampeni kwa ajili ya wajawazito

    alisema chenge yu safi wakati wa kampeni
    alisema anamtaka pesa2 wakati wa kampeni

    labda ndo uzalendo huo.
     
  17. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    itaanza kaz akishaondoka madarakani_ili asipungukiwe nguvu ktk utawala wake
     
  18. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    rafiki umechemka mimi nilimuona ni worse man ever asiyejua analolifanya,wala kujua watanzania wanataka nini.naweza hata kumuona ni hopeless leader with no vision.
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu. Nilitaka kuandika maneno hayo hayo uliyoandika.
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    naogopa ban!!:shut-mouth:
     
Loading...