Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete tenda wema uende zako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Feedback, Oct 21, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Takribani miaka mitatu na nusu imebaki sasa kuwepo madarakani, usipoangalia kwa makini utafikiri ni mingi mno lakini nakukumbusha kuwa muda wako u karibu kwisha kama ni jua ni la magharibi. Kwenye utawala wako kuna mengi mazuri umeyafanya lakini vile vile kuna mengi mabaya umeyafanya kubali usikubali. Kwa kulitambua hilo sasa ni wakati mwafaka kwako kujiandaa na maisha mapya ya ustaafu. Najua kipindi hiki ni kigumu sana kwako hasa kwa vile unajaribu kubalance kati ya matarajio ya wananchi na kuwaridhisha waliofanikisha uwepo wako hapo ulipo. Kwenye kipindi chake cha pili kama hiki Mh. Mkapa alijaribu hayo unayotaka kuyafanya kwa kusema 'liwalo na liwe kwa vile sigombei tena', nakushauri usifikirie hivyo. Tenda wema kwa watu wote wapinzani na wasio wapinzani bila kujali nani alikusaidia na yupi alikupinga utaishi kwa amani. Kuwa kiongozi wa kuigwa ili kuepusha migongano utakayorithisha vile vile kuepuka yanayowapata viongozi wengi wa kiafrika wanaokumbatia waliowazunguka na kuwasahau wananchi wake.

    Natumai ujumbe huu utakufikia. Feedback.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Unampigia mbuzi gitaa mkuu.
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    atoke tu jana kazomewa next time watu watam "poke" na "midofinga" mazafanta
     
Loading...