Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete; Spare the back benchers!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Feb 11, 2008.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa Rais Kikwete,

    Ombi rasmi mkuu. Unapounda baraza lako jipya, tuachie wale Wabunge wetu maarufu kama bakibencha. Usiwa-Bangusilo na kuwapa Uwaziri.

    Twaomba wafuatao wasiwemo katika baraza lako jipya: Anna Kilango, Harrison Mwakyembe, Lucas Seleli, Manyanga, Zitto, Slaa na wengine ambao wameonekana kuisulubu Serikali!

    Mimi Raia Mkosoaji wa Serikali yako,
     
  2. M

    MMASAI Member

    #2
    Feb 11, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri jambo busara hawo wakipewa nyadhifa za uwaziri itakuwa motivation kwa new backbenchers kuwa ukiwa mkosoaji basi utapewa uwaziri...lakini ukiwacha bila kuwapandisha cheo watafikiri kuwa wako penalised.
     
  3. A

    ABUNUWASI|Old Member

    #3
    Feb 11, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu akina Zitto, Mwakyebe Dr.Slaa tunawahitaji sana maana bado kuna hii ngoma nzito ya KIWIRA inayomkabili huyu fisadi maarufu MKAPA BEN ambaye alishasema yeye hababaishi na mtu. Wakati umefika wakumwosha kuwa Tanzania ni mali ya watanzania wala sio ya walio wachache tu.Mkapa alisahau kuwa nchi hii ina sheria na wanasheria ambao wanaijua sheria na wako tayari kuitetea na kuilinda. In fact he is above the law how can someone like him register his own company using State House as his principal office for his business kama sio kudharau wantanzania?
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Rev. Kishoka,

    Sitashangaa akiwapandisha na kuwapa uwaziri. Kwa Tanzania ukitaka kupanda inatakiwa uikosoe sana serikali bungeni na wala sio kuwajibika kwa nguvu
    kwa wananchi waliokuchagua.

    Hata hawa wakichaguliwa kuwa mawaziri tutaona yale yale ya siku zote, wataanza kutetea uozo mbalimbali wa serikali na pia utendaji wao kuwa mbovu.

    Kuna haja ya kuwa na back benchers wenye nguvu ili vyombo vyote viwili (bunge na serikali vifanye kazi zake kwa ufanisi).
     
Loading...