Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete sio wa Kumuamini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lastname, Mar 26, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lowasa: Alikiambia kikao cha NEC mjini Dodoma,“Hakuna jambo nililolifanya ambalo wewe RaisLowasa: Alikiambia kikao cha NEC mjini Dodoma, “Hakuna jambo nililolifanya ambalo wewe Rais Kikwete hukulifahamu au hukunituma” kuhusu Richmond/Dowans.

    Prof. Mahalu: “Baada ya kushukuru Kikwete alicheka na alimweleza mama huyo kuwa anamuarika Tanzania kuja kutembelea mbuga ya Ngorongoro na hiyo ndiyo shukrani yake kwa kwa Tanzania”alidai Mahalu.

    Kitine, Butiku na Kaduma:Mtandao ulioanzishwa mwaka 1995 na ulikuwa wa vijana wakati huo mtandao huo ulifanya mgomo mbele ya mwenyekiti A.H Mwinyi na Nyerere. Aliongeza na kusema mtandao huo ndio umekuwa chanzo cha ufisadi ndani ya chama …….. na ndilo liloua chama

    Mbona kwenye mambo yaliyorudisha taifa nyumba Kikwete ushiriki wake mkubwa sana ?
     
  2. i

    ichawinga Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo Lowasa na yeye hafai ndio anatambua sasa kuwa hafai mbona sisi akina hoehae tulisha tambua mchizi hafai toka kitambo tu tuombe mungu amalizie kipindi chake tumweke bogazi mwingine!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...