Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete sio dhaifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nteko Vano, Jun 19, 2012.

  1. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuona JK kuwa sio dhaifu kutokana na usimamizi wake madhubuti katika mambo yafuatayo:Wizi wa EPA, Suala la richmond, Kuzuia tozo za kodi kwa makampuni ya madini, Kuchakachua kura 2010, Kukua kwa umaskini wa watanznia kwa kasi n.k.

    Sasa mtu kama alisimamia mambo hayo kwa juhudi zake zote utamuita dhaifu? Mtu dhaifu anaweza kufanya hivyo?Labda hayo ndio yalikuwa malengo yake ya moyoni. Kwahiyo JK sio dhaifu.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    N afya yakhe bukheri kabisa.........wala haanguki hovyo
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Udhaifu ni weakness kwa kiingereza. Nakinyume cha weakness ni strength. Kila mtu ana weakness na thrength zake........ na laziba zibalance40/60, 50/50 or even 70/30. Sasa inategemea unapima katika jambo jipi. Sasa ngojeni Mnyika aje na kipimo chake then ttuone kama keli Rais na serikali yake wana weakness kwenye area flani flani.
     
  4. B

    Bidders Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete ni dhaifu mzembe na goigoi na anaongoza serikali ya ccm legelege
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaaah This presendent is weak, poco convincente,d├ębil, flojo, ضعيف غير حكيم

    Neno dhaifu alitoshi kwa huyu bwana kumuelezea inabidi tutumie na lugha za wenzetu
     
  6. M

    Mwanandani Senior Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kakojoe ulale.
     
  7. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naendelea kusema kuwa JK siyo dhaifu tu bali ni janga kwa Tanzania. Anti-development president. Kwa lugha rahisi ni kuwa ikulu imekaa na mtu goigoi kwa miaka nane sasa.
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaah!! kumbe! basi kweli si dhaifu bali JIZI KUU!
     
  9. R

    RUKAKA Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu tukubali tusikubali Kikwete si Dhaifu yeye mjanja sana na anacheza na gape, Katuona sisi ndo dhaifu na hivo anatumia udhaifu wetu kujinufaisha na wajanja wenzake. Ebu tutafakari kisha tuchukue hatua kuzidi kumwita dhaifu wakati ananeemeka na waliokaribu yake na mimi na wewe tunazidi kuionja joto ya jiwe huo ni udhaifu wa WaTZ kwa kushindwa kuwa na maono ya Kujikomboa. Unafikiri kama si kelele za chura kumwita dhaifu anapungukiwa nini? Wewe unakonda yeye anenepa! Tutajiju!
     
  10. B

    Blessing JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    money cannot burry a person --- kikwete and his gangs are not wise enough because they are buried in their own little stinking smelling world. Had they know and have the knowledge of death, they would rather invest the country and its people's stollen money in their people to leave a memory and legacy. Stupid they are african leaders ---- blinded. Tunataka jukumu lote ifanyike ili pesa yetu wanaoweka nchi za nje kwenye maswiss banks, london bank irudi nchini kwetu.

    I feel pity for them much as they have money but they are not happy. Masikini weeeee jamani.
     
  11. B

    Blessing JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwetu ni 100% dhaifu ---- this is the fact which cannot be avoided. Ccm pia ni dhaifu alafu tunaona jinsi ccm walivyo hovyo bungeni----- no sense of humour ya wabunge wa ccm
     
  12. B

    Blessing JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :embarrassed: EMBARRASSMENT KWA BUDGET YA CCM --- KWANZA HIYO BUDGET INA MATATIZO KIBAO. PHILIP MPANGO AS AN ECONOMIST SHOULD KNOW BETTER. ANAPELEKWA NA CCM OTHERWISE MPANGO NI ECONOMIST MZURI YAKUSIFIWA KABISA. HAWA WAKUBWA NA KIKWETE NDIO WANA HARIBU NCHI NA BUDGET HII. KIKWETE AJALI WANANCHI KABISA WALA NCHI HII KABISA KWA SABABU ANAJUA UKO KUZOA PESA ZETU KABISA.
     
Loading...