Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete should learn something from this Dude...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANMO, Feb 21, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Angalia hii clip kwa umakini..



    My Take:

    1. Nimevutiwa na jinsi alivyokuwa anajenga hoja na kwa kutumia reference.
    2. Ameongea kisomi zaidi na kwa muda mfupi amegusia mambo mengi. Kuna vitu nimejifunza kwa kuitazama hii clip.
    3. Nimehamasika kuona jinsi alivyoshangiliwa baada ya kuingia uwanjani.
    4. Body language yake alivyosalimiana na Mpinzani mwenzake Mbatia inafurahisha.
    5. Hajiamulii nini cha kufanya, ana washauri na ameonesha kuwaheshimu, alivyoambiwa kukaa aongee na mtoto amekaa mara moja,, (marekebisho kidogo yanatakiwa kwenye kupangilia utaratibu wao). Ila kwa mbali sana ametofautiana na JK linapokuja suala la kuheshimu washauri. JK anasifika kwa kupuuza ushauri anaopewa (Rejea Kauli ya JK akiwa Mwanza baada ya kuishiwa nguvu na kuanguka!!)
    6. Mungu ambariki huyu Bwana, ana umuhimu wake kwenye jamii yetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unlike Lipumba, Kikwete talks and acts like this...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine "hujisahau" na kuleta utani kwenye kila jambo:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilimsikiliza Lipumba ,yuko makini sana huyu jamaa u Prof wake hauna shaka.
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo Mkwere nimechoka kumponda simple anakera
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nasikia jana kasafiri, eti nasikia huko ivory coast sijui kuna nini eti kaenda kusaidia hahahahaha!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jk ni mtu wa kijiweni unatarajia nini??
     
  8. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,300
    Trophy Points: 280
    Tunaweza kuwa na tofauti za kisiasa na kiitikadi n.k. Lakini Mh.Lipumba ametuonyesha kuwa sisi ni Watz na kwa hili tukubaliane kuwa Mh. anabusara.Ameongea kama kiongozi na si mwanasiasa .
    Kuna jambo limenigusa katika clip hii, wakati Lipumba anaongea na mtoto, kuna sauti ya mwana mama mmoja imesikika vizuri '' Tumeshakuwa wakimbizi ndani ya nchi yetu''. Mama huyu ameitoa kauli ile na kwa kusikia tu inaonyesha jinsi alivyokata tamaa na anavyoogopa ukimbizi. Kauli ameitoa kwa tukio la ajali tu nasi vita, lakini msikilize kwa makini.
    Tafadhali nawaomba sana wale wenzetu ambao kazi yao humu JF ni uchochezi wa hisia za kikabila na kidini, wamsikilize mama yule, halafu wajiulize wanataka kusikia nini zaidi?
    Wasikilize sauti ile na wajiulize, kama sauti ile ni ya mama, dada au shangazi yake atajisikia vipi akiwa huko aliko baada ya uchochezi usio na maana.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Naam, umenena. Mungu atujalie Busara ili tutambue funzo lililomo kwenye hili angalizo lako..
     
  10. l

    lily JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    also mzaramo ha ha ha haa
     
Loading...