Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete sawa na rubani wa ndege, hivi rubani akianguka anaendesha itakuwaje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chilamjanye, Sep 5, 2010.

  1. c

    chilamjanye Senior Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimesoma makala ya Privatus Karugendo nikaipenda sana na anachokizungumzia kina ni cha msingi sana. Kikwete Tunajua amekuwa akianguka mara kwa mara ambapo tunapata mashaka na afya yake. Huyu ndiye Rubani wetu wa ndege ya Tanzania hivi ikatokea Rubani anaendesha Angani ghafla ameanguka ndege itakuwaje. Abiria watafika kweli au ndo kifo cha kutisha. Karibu maoni wana JF
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    In Tanzania, Hakuna matata, shwari, no sweat, poa, powa: teknologia siku hizi tunatumia autopilot
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Atachukua usukani pilot makamba
     
  4. c

    chilamjanye Senior Member

    #4
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utani ebu fikiria dreva anapandwa maruani muko sekenke ndo yuko speed kali na gari atatoka mtu ebu kuweni makini tusimpigie kura mgonjwa
     
Loading...