Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete sasa kuwa chaguo la mabomu ya machozi na chaguo la NEC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anyisile Obheli, Nov 2, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi mwenendo mzima unavyokwenda wa swala zima la kuhesabu kura kufuatia uchaguzi mkuu wa wabunge, madiwani na Urais, Tanzania itaongozwa na raisi aliyepatikana
    kwa nguvu ya dora na hujuma
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda si mrefu itafikia kikomo
     
Loading...