Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete safarini TENA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jun 26, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Rais wa Tanzania atasafiri muda wowote kuhudhuria sherehe inaitwa Canada Day 2012 nchini canada,mawazo yetu wote tunatazama kwa makini kama safari hii ataacha madaktari wamegoma na watanzania wasio na matumaini wakipoteza maisha na kupanda zake ndege kuelekea huko kwa wazungu!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Aende tu... Dhaifu
     
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,271
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    dah? Canada day ni muhimu kuliko madaktari.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Mnyika alishasema jamaa ni dhaifu, unategemea nini? yetu macho ni tarehe1 july utaona V.Dagama anachanja mbuga
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kale kamradi ka bo kamwamchia ritz, ila pm kwake ya kuniletea tofali 2015 hima.
     
  7. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last time ameenda marekani akarudi na picha kibao amepiga na 50 cent,this time around nasikia kutakuwa na suoerstars kibao from WWE,na lazima arudi na picha za JOHN CENA and the LIKES.Big up VD.Thats what you are good at.
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jk my brother; think twice!!!
    Shame on you.................!!!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mr.president I don't know what to comment since you can see for yourself all of
    this chaos in this poor country of yours.
    Now deal with this problems see ,Doctors,Teachers I don't know what will came next
    may be even the police and the soldiers will join in.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nanunsa 'state corruption' hapa. Kama kweli atakuwa amealikwa na akaenda kwenye hiyo sherehe basi tuna tatizo. Hawa Canada waliwaandalia chakula wabunge mwaka jana, na sasa naona mwaka huu wanamlenga Rais. Yote hii ni kutaka madini ya nchi.
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Aende tu maana hata akibaki hana faida yoyote kwa nchi yetu zaidi ya kuwa na faida kwa wanaukoo wake pamoja na marafiki zake.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,188
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nyie mlitaka abaki akafanye upasuaji huko muhimbili?
     
  14. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aibu sana kwa ******
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa tumeliwa kijumla.
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani yeye ndiye MC wa hiyo sherehe?
     
  17. S

    Starn JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ataondoka tu mbona ni kawaida, kama yeye na wabunge wake wanauwezo wa kutibiwa Appollo mgomo unamuhusu nini.
     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wana jf nawakubali sana kwa makomenti yenu...mko juu! duh, nimekufa mbavu mwenyewe hapa! ooh, by the way, napita tu wakuu!
     
  19. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati umefika wa kuwaambia wenzetu huko hiyo mialiko yao huku kwetu hatuitaki kwani, tunaacha kushughulikia mambo muhimu tunafanya safari tu. Hatutaki tena mwacheni Rais wetu ndio maana watu wanamwita Dhaifu kwani yeye kila akiona mwaliko tu anakimbilia
     
  20. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaondoka labda matatizo atamaliza mkata utepe Bilal
     
Loading...