Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete safarini tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Apr 9, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    leo imetangazwa kuwa kikwete amehairisha safari yake ya ughaibuni ili kuhani msiba wa Kanumba.naomba kujua alitaka kwenda wapina kufanya nini,je msiba wa mtu kama kanumba unaweza kumfanya Rais wa nchi kuahirisha safari??je hizi safari za huyu mtu zina manufaa gani kwa taifa kama anapanga kusafiri na kuhairisha ghafla??huyu mtu ana akili au amepewa nguvu nyingi anazo shindwa kudhibiti???
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Anaenda kutafta hela ya kutengenezea katiba we unaonaje
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kwani hela ya kutengeneza katiba lazima akaombe??naomba kujua watu wana ratibu safari za huyu mtu,je ni watu wa aina gani?
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Au anaenda kupima afya yawezekana weight imepungua kidogo na Peoples power
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hao 'watu' ni majini na maruhan aliyopewa na shekh yahaya..
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    weight au CD...?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    4 player
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    nalala kidogo!
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo ndio inaonyesha Safari zake za nje sio za Kiserikali ni za kibinafsi

    Sasa akistaafu atabeba hiyo ndege kama zawadi yake, ya kustaafu? Sababu sijui ataliweza jua la Dar kama Mwinyi
     
  10. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Acheni vurugu, nchi inahitaji fedha ya kutosha kwa sasa kuliko kipindi kingine, kama kuna sehemu ya kzitafuta na zitafutwe tu. Tazama chaguzi ndogo zinavyotugharimu, bunge linakuja kesho tu na bado lile la bajeti, kuna uchaguzi wa arusha unakuja na maeneo mengi. We need enough fund.
     
  11. L

    LAWA Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe unafikiri hizo pesa zinaweza patikani nje tuu? Unajua maana ya budget au ni aina gani ya budget inayotumika Tanzania? Nyie ndo mnapigia kura watu kwa kuangalia sura eti nzuri baadala ya uwezo
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ile kurugenzi yetu bado hajatoa ratiba ?
     
  13. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    he OOOOOOOOOOOOOOOOOO
     
  14. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi wa arusha wameutaka wao wenyewe kwa ujinga wao na walai hawapati ki2 pale yabi hata simame kikwete mwenyewe
     
  15. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ivi gharama za usafiri wake ni kiasi gani
     
  16. N

    Nhundu Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistajabu ya MUSA ..............!!!!!! Ni Tz tu mambo ya aina hii yamebaki hata Zambia,Msumbiji, Angola tuliowasaidia wakapata uhuru hayapo kwa sasa.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=2]STEVEN KANUMBA AFARIKI DUNIA!!!![/h]
    78
    Comments

    → April 7, 2012 → Tags: Breaking News, Developing News →

    [​IMG]
    Habari za kusikitisha sana ambazo BC imeweza kuzithibitisha kupitia vyanzo mbalimbali zinapasha kwamba muigizaji Steven Kanumba, amefariki dunia alfajiri hii jijini Dar-es-salaam.
    Mpaka hivi sasa haijathibitishwa rasmi chanzo cha kifo cha msanii huyo ambaye alijizolea sifa kibao katika tasnia ya filamu nchini.BC inaendelea kufuatilia.Tunachoweza kuthibitisha hivi sasa ni kwamba ni kweli amefariki na mwili wake umehifadhiwa katika chumba cha maiti Hospitali ya Muhimbili jijini Dar-es-salaam.
    Tutaendelea kuwaleteeni habari kadiri tunavyozipata.
    Pumzika Kwa Amani Steven Kanumba.
    UPDATES: Ni wazi kwamba habari ya msiba wa muigizaji Steven Kanumba imeshtua wengi.Sio tu Kanumba alikuwa muigizaji mwenye kupendwa na wengi hususani kupitia kazi yake ya uigizaji,bali pia alikuwa mhimili muhimu katika maendeleo ya tasnia nzima ya uigizaji wa filamu nchini(Bongo Movies).
    Pengine ni mshtuko huo ambao unasababisha kuwepo na maneno mengi mengi tofauti huko mitaani kuhusiana na kilichosababisha kifo cha msanii huyo nguli. Hivi sasa kila mtu anasema lake. Wengine kwa nia nzuri na masikitiko ya dhati na wengine kwa nia mbaya za kuchafuana.Si sahihi.
    Wakati maneno mengi yakiendelea kutapakaa mitaani,habari ambazo tumeweza kuzithibitisha kutoka kwa vyanzo ambavyo kwa namna pekee vinaweza kuaminika na huku majibu kamili yakisubiri uchunguzi wa kifo(post-mote-rm),tunachoweza kuthibitisha ni kwamba Steven Kanumba amefariki alfajiri ya leo.
    Kwa mujibu wa vyanzo hivyo,kilichotokea ni kwamba Steven alikuwa nyumbani na mtu ambaye inaaminika sasa kwamba wana uhusiano wa kimapenzi.Mtu huyo ni msanii mwingine wa filamu Elizabeth Michael almaarufu kwa jina la Lulu.Walikuwa nyumbani hapo baada ya kutoka katika starehe zao(yasemekana walifika mpaka Maisha Club).Walipokuwa hapo nyumbani pakatokea kutoelewana baina ya wapenzi hao wawili(chanzo inasemekana na simu aliyopokea Lulu kutoka kwa mtu mwingine).Ugomvi huo ukaelekea chumbani.
    Mdogo wa marehemu Kanumba,anapasha kwamba wakiwa huko chumbaani waliendelea na malumbano.Baada ya muda Lulu akatoka na kumwambia kwamba Kanumba amedondoka.Alipoingia akakuta ni kweli kadondoka na mara moja akatoka kwenda kumchukua daktari.Aliporudi naye(wakati huo Lulu akawa ameshaondoka),uamuzi wa busara ukawa ni kumkimbiza hospitali.Kwa bahati mbaya,mauti yakawa tayari yameshamkuta.
    Mpaka hapo ndipo nadharia(theories) mbalimbali zinapoanza kwamba inawezekana katika ugomvi baina yake na Lulu palitokea kushikana na huenda Kanumba akadondoka na kujigonga mahali.Inasemekana wawili hao wote walikuwa wametumia kinywaji.Pamoja na hayo watu walioshuhudia mwili wa marehemu Kanumba wanasema hakuwa na majeraha yoyote ya wazi wazi kuashiria kuumia.Yawezekana ameumia kwa ndani.Hili litathibitishwa na ripoti kamili ya kifo.
    Hivi sasa mitpango na taratibu za mazishi zinafanyikia nyumbani kwake,Sinza karibu na Vatican Hotel.


    Read more: BongoCelebrity
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anakwenda kumzika Mutharika au anaenda Mali?
     
  19. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Need we say more? Thanks.
     
  20. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu raisi wetu hakuna wakufananishwa nae,
     
Loading...