Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete safarini Marekani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Mar 16, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna taarifa tumepata kuwa mkuu wetu wa nchi atasafiri mwezi ujao kuelekea kwa mkuu Obama kuhudhuria siku ya Arbor day!

    Arbor Day 2012 - Apr 27, 2012
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Wabillah Tawfiq!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Jakaya Mrisho Safarinyingi akirudi ataongea na wadada Jubilee...
     
  4. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehema, tunaomba uendelee tukutuongoza, maana huyu huku hana habari kabisa. Kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu, Amen
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkwerè kwa Kujipendekeza hajambo. Zee zima kurandaranda nchi za watu haoni aibu.
     
  6. K

    Kiti JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi iko kwenye AUTOPILOT
     
  7. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Natamani tungeweza kujimobilise, kwenda airport cku hiyo nyomi ya kutosha tukamzuia pale, na irushwe LIVE na vyombo vya kimataifa.labda angebadilika
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    atakuwa na issue zake huko nje
    ndiyo maana home hapakaliki.
     
  9. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh...nchi ishauzwa kwa wamarekani......ingefaa km kuna ulazima amuachie na makamu wa Rais hizo safari coz hatuoni role za VP...tunaona jinsi viongoz wa nchi mbalimbali wanavyowakilishwa na wasaidizi wao sasa huu uroho wa per-diem ni za nini kwa kiongozi mmoja kila kitu wewe sometime mdeligate na makamu wako ata kwa mambo magumu itafaa kwani itaondoa kinyongo na kazi zitafanywa kwa moyo mmoja otherwise utaachiwa zigo ukomaae nalo pekee....mcheza kwao utuzwa......Deligate wasaidizi wako mf VP,PM na mabalozi hii itajenga heshima kwako na kwao pia jifunze mgomo wa madaktari jinsi PM alivyodharirishwa as if ni sanamu.....Badilika bana kwani na umri nao umeenda so umeona mengi hakuna jipya usilolifahamu....inflation rate inatuua uku mikoani cement ndo usiseme as if hatuna viongozi
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Labda anaenda kuomba nyongeza ya pesa aliyowaahidi madaktari... pamoja na kunyoosha viungo*
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WTF is arbor day???
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Au keshaanza kufikiria maisha baada ya Urais...ataishi vipi,na wapi!
    Mwinyi,Dar...haya,Mkapa,kaogopa usumbufu na kero za mjini,solution...Lushoto, Kikwete,??.....

    Labda ndiyo huko ughaibuni....!
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mwenye kujua jamani atujuze wengine kwn tupo gizani!

    Tuna hasara sana na chama cha mauaji iliyoko madarakani.
     
  14. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :behindsofa:
     
  15. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupu!
     
  16. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ndio naisikia leo ila ukifungua link pale chini kwenye postya mleta habari utaona historia yake...habari za kupanda miti n.k
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii inaleta mantiki.
     
  18. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Shughuli zingine za kuwakilishwa na balozi tu, lakini mkulu anatia maguu mwenyewe, basi mama mwanaidi majaar, arudi home tu. Halafu raha ya kumtembelea mtu naye akutembelee, siyo kila siku wewe tu, wakikuchoka hawakwambii baba.
     
  19. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamuombi ushahidi?
     
  20. MSOROPOGAS

    MSOROPOGAS Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanx, arbor day ndo nini jamani mwenzio ndo kwanza naisikia!:thinking:
     
Loading...