Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete rudi sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dawson, May 22, 2009.

  1. D

    Dawson Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete na huku nako umefuata nini nasikia umekutana na mcheza Filamu wa Marekani Steven Seagal hivi kweli watanzania wanaitaji hili umepita kwenye makampuni ya computer IBM na google hivi unajua ni 2% ya watanzania wanaumeme ni kweli tunayaitaji haya kwa sasa baba nakusihi rudi rudi nyumbani watanzania tumechoka
     

    Attached Files:

    • 5.JPG
      5.JPG
      File size:
      32 KB
      Views:
      39
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu hata akirudi hana jipya atakalofanya. Kwasasa akija

    ni mambo ya mbio za 2010 basi! No maendeleo kwa watu,

    nothing!

    Mwache akae huko huko akirudi akute SLAA ni Rais!


     
  3. H

    Hondo Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani anataka kuwa selebrety wa holiwood naona ameenda kuomba application ndio maana anaongea na stiven segal.Watanzania sasa ni wakati wa kujutia uchaguzi tuliofanya kwa mapenzi yetu kumchagua JK mpenda umaarufu angalia anavyo tia haibu kilakukicha yuko kwenye ndege kama mtalii.
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjomba jmk ana kula nchi mkuu.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    aibu sana,

    yani basi tu hatuna jinsi.
     
  6. D

    Dawson Member

    #6
    May 22, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu hata akirudi hana jipya atakalofanya. Kwasasa akija

    ni mambo ya mbio za 2010 basi! No maendeleo kwa watu,

    nothing!

    Mwache akae huko huko akirudi akute SLAA ni Rais!

    mh hii kali so tumwache akae huko hili akirudi akute Slaa rais
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu bado hajamaliza kutalii anataka aonane na Anold sasa yule gavana.
    Bado ana tanua si ziala ya kikazi siku 9.
     
  8. K

    Kitoto Akisa Member

    #8
    May 22, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tutajuuuta kumfahamu! Huyu jamaa akiambiwa ni msanii anakasirika lakini anadhihirisha ule msemo usemao no matter how deep you bury the truth, it will manage to come out one day! sasa huyu ndie Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete mwenyewe, a.k.a mtoto wa mjini.

    Nafikiri sasa watanzania tumejifunza, na tuanze sasa kujifunza kutoamini kila king'aacho ni dhahabu! Kula bata mzee na Steve, tafuta na wakali wengine upige nao picha tukuone, si unataka kushindana kwa usanii na kina Kanumba!
     
  9. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzaramo ni Mzaramo tu!
     
  10. D

    Dawson Member

    #10
    May 22, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia kikwete ana site Marekani anafatilia ujenzi that why kila leo yuko huko ndugu yangu Shein yeye kazi aliyopewa ni kufunga na kufungua ndio maana utasikia leo kafungua daraja mara kafunga semina ya madiwani. mh wadanganyika kazi tunayo
     
  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii lakini jamani ni noma sana. Hivi huyu ndio rais wa nchi masikini kabisa duniani anatumia pesa zetu kwenda kukutana na steve seagal???. Hivi watanzania tumerogwa au maana mimi sielewi. Viongozi wa nchi tajiri hawafanyi haya anayofanya huyu jamaa. Pole yetu kubwa wabongo.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani Dr Shein anakazi kubwa sana binafsi nisingaliiweza, mshindikiza na kumpokea kila siku Mkwere pale JNIA! Naona Sasa anajiandaa kwenda mpokea akirudi na kuambiwa aaah ziara ilikuwa ya mafanikio sana ...nimeona google inavyofanya kazi, nimekutana na Steven Seagal, Obama, Michele, Hilary C na masuper star wa Holywood. Nimewaomba waje watusaidie kuanzisha Tanzawood yetu...akina Kanumba si wapo? Maisha bora kwa kila fisadi!
     
  13. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnaota ndoto za mchana. Slaa raisi!!!!?Mwacheni atafute channel za kujienga Tanzania maana bado ana miaka 5 na lazima anapata hili lipo wazi kama u*** wa mbuzi. Hivi hamjiulizi kwanini awepo Shein pale alipo na Pinda. Da washikaji JK mnataka awaalete chakula nyumbani maana kusema kwamba hakuna maendeleo kwa watu nakuwa sielewi. hheee.. aaahhh. wananchi kweli tumechoka yaani JK atusaidie hata kulisha familia zetu wakati sisi kutwa tunashinda maskani (Ni mawazo tuu)
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwacheni JK atembelee Marekani labda anataka kuhamia huko akishindwa Urais 2010.
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dawson, kwa takwimu za sasa ni kuwa angalau 10 % ya Watanzania wana umeme.

    Infact wakati wa uchaguzi wa mwaka 2005 naweza kusema kusema kulikuwa na matabaka makuu mawili. La kwanza ni la wale waliokuwa wanachagua chama (CCM) kwa hofu kuwa vyama vya upinzani vilikuwa havijakomaa kupewa nchi japo wengi walijua kuwa Kikwete was a "playboy" mtu aliyekuwa mpenzi sana wa kwenda kujirusha viwanja ikiwemo Bilicanas na kupenda sana "vimwana". Kwahiyo mtu usingetegemea atoke mtu wa maana humo kuongoza nchi. Kundi la pili ambalo wengi wao walikuwa ni vijana walimwona Kikwete kama mwenzao anayeweza kuwaletea maendeleo kutokana na kujichnganya nao hasa huko kwenye kumbi za starehe. Cha ajabu leo mwenzao kaiacha nchi mikononi mwa fisadi papa RA ingawa anaona kabisa mambo yanakwenda ndivyo sivyo. Dawa i mikononi mwetu watanzania wenzangu katika uchaguzi mkuu 2010.
     
Loading...