Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE-Rais wetu, UN wanakusaidia kufikiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Feb 20, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    UN, imeunda jopo la watalaamu na wanasiasa maarufu kufanya uchunguzi wa kina juu ya utajiri wa AFRICA usioinufaisha AFRICA, bali ULAYA.

    Taarifa ya UN ya awali inasema, AFRICA inapokea dolar billion 25 kama msaada lakini madini na rasilimali za AFRICA zinazopelekwa ULAYA, ni zaidi ya dollor bilion 50.

    Jopo hilo, limejuisha mwanasiasa maarufu wa Africa kusini Thabo Mbeki, ndiye mweusi pekee aliyeteuliwa na UN kufanya utafiti huo.

    SOURCE: BBC SWAHILI, habari ya 06:00hrs

    Swali langu ni kwa viongozi wetu hasa rais wetu anayeamini kwenda nje, ni kutaufta misaada. Je anajifikiriaje kwa msimamo wa UN?
    Washauri wake na wataeule wake, wamefanya nini kuiendeleza Tanzania iache kuwa ombaomba na kuwa na uchumi unaojitosheleza?
    CCM, nini mnajivunia mmewafanyia watanzania kwa miaka 36 mliyokaa madarakani na kuuza utajiri wetu nje ya nchi mpaka UN inawashtukia?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Maviongozi ya Afrika ni ya ajabu sana....
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kuna yule mdau ana signature ya miafrica ndivyo tulivyo. unamkumbuka?
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    inauma sana, lakini sijui tutafanyaje mana ukitaka kuleta mabadiliko wanakuzima mara moja kama mshumaa. lakini umoja ni nguvu tukiamua pamoja tunaweza. inauma kweli
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kweli umoja ni nguvu, sema ndugu zako umoja huu hawataki kuuzungumzia. akina mama
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii kitu nzuri lakini huo mchanganuo wangeutoa kwa kila nchi
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hatupendi kuumiza vichwa, tunataka ndoto za lala masikini, amka tajiri.
    Ndo maana hatuishi kwenda kwa karumanzira na ngozi za albino.
     
  8. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    An initiative is superb, may be there'll be a stop to massive exodus of our resources; but there'll be willful cooperation from the countries like Tz's authorities who failed to prosecute the radar scam culprits and EPA thieves!
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ndio maana nasemaga wazungu huwa hawatupi msaada ila wanarudisha walichoiba toka enzi za ukoloni mpaka sasa
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    NADHANI MALENGO YAO NI KUPITA KILA NCHI YENYE EXPORT YA KUTOSHA LAKINI PATO LA TAIFA NI HOHE HAHE. TANZANIA TUKO KUNDI HILI, KWA EXPORT INAYOFANYWA HASA KATIKA VITO VYA THAMANI, NI WAZI KAMA ZINGERATIBIA NA KUZIFANYA ZIWE NUSUNUSU, UCHUMI WETU UNGEKUWA IMARA.

    NAUKUMBUKA UJUMBE HUU AMBAO, MZALENDO AKIUSOMA, ANWEZA KULIA.

    [h=3]My Notes[/h]




    • GEITA GOLD MINE, MGODI MMOJA UWEZAO KUENDESHA BAJETI YA TZ.
      Tuesday, August 23, 2011
      Kwa kila Jumanne na Alhamisi tofali za dhahabu zenye ukubwa wa tofali la kuchoma na uzito wa gramu 12000 zipatazo 400 husafirishwa kwenda nje ya nchi, Hebu jiulize Gramu 1 ya dhahabu huuzwa Tsh 65,000. Je ni kiasi gani cha fedha kinakwenda nje na je kinaweza kukidhi bajeti yetu? Pigeni hesabu kisha mnijulishe...! Je hii pesa haiweza kutuokoa na...


      View Full Note · Like ·



    • MADINI YETU, KWA NINI WAFAIDI WAGENI NA MAFISADI WACHACHE?
      Friday, August 19, 2011
      Kwa kila Jumanne na Alhamisi tofali za dhahabu zenye ukubwa wa tofali la kuchoma na uzito wa gramu 12000 zipatazo 400 husafirishwa kwenda nje ya nchi, Hebu jiulize Gramu 1 ya dhahabu huuzwa Tsh 65,000. Je ni kiasi gani cha fedha kinakwenda nje na je kinaweza kukidhi bajeti yetu? Pigeni hesabu kisha mnijulishe...! Je hii pesa haiweza kutuokoa na u-o...

     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa si suala la kumlaumu mtu mmoja au kikwete kama rais,hili ni suala la waafrika wote ukiwamo wewe.

    wewe umeifanyia nini tanzania na afrika kwa ujumla zaidi ya kulalamika tu hapa????????????????

    kama ungekuwa na akili ungekuja na majibu baada kuwa umefanya utafiti wa kisayansi ili utusaidie,na kumsaidia huyo rais,kwa style ulokuja nayo umejiingiza katika kundi la walalamikaji.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kulalamika ni hatua ya kwanza, ya pili iko njiani. ila wapingaji kama wewe mnaofaidika na ufisadi lazima mkae pemben as if haiwahusu, na kweli haiwahusu
     
Loading...