Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete promoting Tanzania during half time ! Duh!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Jul 31, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135



    nimeshangaa kweli! kila kazi afanye rais! kukagua shamba yeye, kutangaza nchi yeye!! tatizo liko wapi au alikuwa anauza sura? tangazo kama hili ilifaa wapewe dada zetu wautangaze uzuri wa nchi yetu.

    halafu kuna wengine mlikuwa mnabisha hakuwepo kwenye hiyo mechi. huyo hapo sasa!

    Chanzo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yeye si muuza sura bana ulikuwa hujui hilo aka model
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hivi hujui anapendelea sana kazi ya umodo pia soon utamuona kwenye runaway!!
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,046
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    kama hamjui hospitality indusrty inahitaji nini basi sio lazima kila kitu mkejeli, kwa wenzetu watu wakubwa au maarufu wana influence katika jamii, na watu wanaweza kufanya kile watu kama hao maarufu au wenye cheo flani kufanya, hapo ni president anatangaza nchi na anakaribisha watu nchini kwake, watu wengi kwa kuwa katangaza rais wanaweza kuwa motivate na kutembelea nchi yetu, hivyo basi wakija, wataleta hela zao na wataziacha maeneo mbalimbali, kuanzia kwenye usafiri, malazi na viingilio katika mbuga zetu na maeneo mengine ya utalii,labda wengi hujiiuliza mtanzania wa kawaida anafaidika na nini? haya basi, mapato yanayopatikana hutumika katika shughuli nyingine za kijamii, na hivyo jamii inafaidika kwa njia moja au nyingine, mapato mengine huweza kutumika katika kuwekeza katika vivutio vyetu na miundombini, hivyo kazi kibao kwa wananchi, duu, naishia hapa
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naomba unielewe NDINDA sijamaanisha amefanya vibaya , ni jambo zuri kutangaza nchi yako. lakini kweli ina maana majukumu yote anapaswa kuyafanya rais?, inabidi tujifunze kuwa wabunifu tena ikibidi hata kama ni kuiga yaliyo mazuri kutoka kwa wenzetu.
     
  6. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,046
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    poa mkuu nimekupata
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huwa anaenda kucheza tu na kutembea huko nje.
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisamehe Nilidhani hizi kazi zinawafaa akina Jokate au Wema Sepetu & Co....kumbe hata amiri jeshi mkuu? pheww
     
Loading...