Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Pamoja na utoto wake, kijana alifanya kosa kubwa kukojolea msahafu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjenda Chilo, Oct 14, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Too soft, hamna hata karipio au order.

    Mh. Rais kaishia kuongelea ushauri aliowapa.

    Amewataka waislam kutochukua maamuzi haraka wanapokuwa wamekasirika.

    Amesema, pamoja na kuwa kijana ni mdogo lakini alifanya kosa kubwa kukojolea msaafu.

    Chanzo: Leo hotuba ya Nyerere day
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hueleweki.
     
  3. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hajasema pamoja na ukubwa wao wamekosea kubomoa/kuchoma kanisa.
     
  4. I

    IKORI Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ungekuwa ni wewe ungeliongeleaje? amekosea kuwashauri waliofanya hivyo?
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ila Lulu alifanya kosa la kawaida sana!!!!
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Funguka vizuri basi!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    amekemea nyumba ya mchungaji na nguruwe waliochomwa huko kusini?
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama kweli JK hajakemea hiki kitenda atakuwa anaiharibu nchi yetu..inapofikia hatua ya watu kuvamia nyumba za ibada kama ishara ya kuonyesha hasira zao na Rais anakaa kmya ujue tunajitafutia laana kwa nchi.
     
  9. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kosa kubwa ni la yule anayefahamu thamani ya Kuran aliyempa mtu akijua analokusudia kufanya ni kuikojolea. Je huyu kweli alikuwa anaithamini hiyo Kuran? Na je alikojolea wapi? Ilikuwa darasani, kichakani au chooni? Je inaruhusiwa kuipeleka Kuran chooni???
     
  10. J

    Juma. W Senior Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waliobomolewa makanisa hata hawamjui yule mtoto. Hiyo kesi ilimuhusu huyo dogo na familia yake iliyokosea kumlea. Haikumhusu Askofu Marasusa. Wale waliovunja makanisa ni wenye akili timamu zaidi ya yule mtoto kwa makusudi walishuka mno na kuamua kufikiri kwa kiwango cha chinii sana kama yule mtoto. Jaziba zikitawala akili hushindwa kufanyakazi yake ipasavyo.
     
  11. A

    August JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    huko madrassa, hawa vijana washauriwe kuvitunza hivyo vitabu na sio kufanyia biashara ya kuwaringishia wenzao au kuwatia majaribuni. kama ni kuwa adhibu hao vijana basi wote wawili kwa adhabu ile ile, ili iwe fundisho kwao.
     
  12. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,581
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mwenye kosa kubwa ni yule alitoa "aya" zake zikojolewe na aliyumdanganya kuwa mtu anaweza kugeuka mjusi, mtoto alikuwa anafanya experiment
     
  13. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hotuba ya JK leo wakuu kwenye Nyerere day, ameongelea hii saga ya wazee wa vi dont touch. Ila sijamsikia akipiga mkwara amesema amewashauri waislam wasifanye maamuzi wakiwa na hasira ila kwa yule mtoto amesema alifanya kosa kubwa sana pamoja na utoto wake kukojolea kitabu kitakatifu.
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ivi aliekojolea ni mkristu?wa if angekuwa muislam?
     
  15. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa hasira za waislam zimetokana na nini, ikiwa mazungumzo yanatolewa kwamba wale vijana/watoto walibishana bila shaka wote ni wakosaji.

    Ikiwa yule mtoto muislam ndiye aliyeanzisha uongo kwamba ukikojolea msahafu unageuka na akaruhusu kuiweka iliikojolewe basi naye anastahili adhabu, je ni adhabu gani amepewa?

    Sasa suala la hasira ni la nini, iwapo msahafu wenyewe una uwezo wa kumgeuza mkosaji awe mjusi kwanini wasingeacha huyo mtoto ageuke?

    Kama si kweli kwamba msahafu una uwezo wa kugeuza mtoto atakayeikojolea, basi uongo umedhihirika.
    Je hasira ya kiwango kikubwa hivyo imesababishwa na nini?
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    i wish heavens got ghettos
     
  17. J

    Juma. W Senior Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna mlinzi nje ya geti
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    jk hana jipya na cc wakristo tuamue kuchukua hatua....
     
  19. a

    artorius JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali:ni kweli dini ya uislam ilienezwa kwa njia ya upanga ndo maana waumini wake wana jazba sana?
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kesho dhaifu anaenda zake sijui oman hapo anawaza safari tu.mi nipo mlimani na akina mtatiro na easter wassira ,nitarudi baadae
     
Loading...