Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Oyeee, Madaktari Oyeee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jul 2, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sina haja ya kuwaponda madaktari.

    Baada ya Kikwete kuwaaambia waache kazi kama wanaona mshahara hauwatoshi, leo huduma za tiba zimerejea Mahospitalini.

    Sina haja ya kusema madaktari ziiiii. Nasema nampongeza Kikwete kwa kuwa mkweli na muwazi na kuweka msimamo wake kisha kukwaa pipa kuelekea kwa jirani mwema Rwanda.

    Madaktari na wao nawapa hongera kwani wameona kuwa walikuwa wanafanya makosa na hakuna faida kwao, wala kwa taifa, wala kwa wagonjwa.

    Haya yaliyopita si ndwele tugange yajayo.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu zombe umetumia busara sana, lakini kiukweli kauli ya JK ilikuwa inatisha. Madaktari wana haki ya kuachakazi na kutafuta mwajiri atakayewalipa 3.5 Milion.

    Leo katibu wa madaktari anaongea kama ANALIA Mpoleeeee.

    Kweli JK kamanda wa ukweli.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa vyovyote utakuwa umeangalia taarifa ya habari ya TBC,
    maana ndiyo waliotangaza kuwa huduma zimerudi kama kawaida
    na hawakutaka kugusia suala la mgomo wa madaktari bingwa...
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..baadaye watagoma tena.

    ..JK atakwenda kwa wazee wa DSM na kuwaponda.

    ..halafu atakwaa pipa kwenda kwa jirani mwema mwingine.

    ..kinachotakiwa ni muafaka wa kudumu na siyo kutishana-tishana.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Soma post #2
     
  6. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huduma zimerejea hosp gn wakati Specialists wameanza mgomo leo?
    TBC ni janga la kitaifa!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao hawana mshiko, ni vijana wetu, kesho tu utaona na wao wanarudi, usiwe na shaka.

    Zimerejea Hospitali zote.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaa, nimeanza kupata shaka kuwa wewe ni mkurugenzi
    wa mawasiliano Ikulu...
     
  9. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Mimi sitaki kutibiwa na Daktari aliyejeruhiwa ambaye atasema Liwalo na Liwe , Serikali umeshinda lakini nachelea kusema yanayotokea kwenye elimu yataanza kutokea hospitalini , maana hawa jamaa wameomba kuboreshewa mazingara ya kazi wananchi wanaotibiwa wamewageuka, sasa Liwalo na Liwe ni kilio na kusaga meno , hospital za serikali ni janga la kitafa nionavyo
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madaktari bingwa wengi Tanzania ni watu makini, hata wakigoma mkikaa meza moja mkaongea mnaelewana, lakini si hivi vitoto vinavyotafuta cv, vikishakuwa na title ya "doctor" basi, ndio havioni havisikii mpaka vivutwe masikio, wakikuwa wataacha.
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna cha maana ulichoongea zaidi ya USENGErema tu , wewe na mr dhaifu wako , na baada ya wiki 2 walimu wataingia kwenye mgomo , hii nchi haitawaliki am telling you, mr dhaifu must resign
     
  12. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli nchi imewashinda .mgomo unaendelea nyie mnaleta porojo hapa .kamalizaneni na madakitari acheni uzushi usio na msingi.
     
  13. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndio maana mkaamua kumvuta kucha na kumng'oa meno Dr Ulimboka kwa kuwa ni kijana na sasa mna mpaango wa kumnyofoa kucha nani eehh? Eti nyie majambazi
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapana, sisi tunawavuta masikio tu, kama alivyofanya Kikwete juzi.
     
  15. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Meno yenyewe kumbe ni magego wamemtoa....nilidhani ya sebleni.
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu zomba hata mimi nimefurahia uamuzi wa serikali na uamuzi wa madaktari kurejea kazini. Kiukweli maslahi ni mabovu kwa wafanyakazi karibu wote wa serikali, si kwa madaktari peke yao au walimu!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa.
     
Loading...