Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete onyesha uzalendo jitoe utakumbukwa vizazi kwa vizazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Jul 28, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    ningekuwa mimi Kikwete ningejitoa nisigombee urais
    kwa vile ninayegombea naye naelewa ananizidi kwa kila idara,
    ni ukweli unaouma.
     
Loading...