Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ongea nasi live tena kama kipindi kile cha tido pale TBC, Ninalo moja tu lakuuliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBURE JASHA, Dec 19, 2011.

  1. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Rais Pole na matukio! or sory majukumu,

    Kuna kipindi ulitaka kubadilisha staili ya kuongea nasi kama mr clean alivyokuwa anatuhutubia kila mwisho wa mwezi (yeye kila Mwezi alikuwa anachonga na watz).ingawa recorded. Wewe ukaja na moja mpya na ki ukweli ilikuwa nzuri. Kuongea live na lupokea simu za Wa Tz.

    Ungeendelea nayo haki ya Mungu wakina Jairo,Anna Makinda ,Maghembe ,Sitta , Lowasa wasingekuchezea kama wanavyofanya sasa.
    Umegundua nini mkubwa!

    Rudia tena hata mara moja tu kwa mwaka. ninalo la kuuliza
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli utaratibu ule umeishia wapi...Alisifiwa sana na vyombo vya habari kuwa ni MSIKIVU, ajabu ameitupa TUNU hiyo ya wananchi..
    Ni lazima kuna makubwa yalimpata!
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie ulikuwa Uhuni ule ukagundulika siku ya pili yake. Maprofessor wa vyuo vikuu na watz walijaribu kupiga simu zile zilikuwa hazipatikani walikuwa wame record. Huwezi kuongoza nchi kwa ujanja ujanja tu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi ninalo moja tu la kumuuliza kwamba mwanae Ridhwani amepata wapi utajiri anaomiliki leo hiii?
     
Loading...