Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete On TBC1: Aongea na wazee wa mkoa wa Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Nov 18, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya jamani Kikwete huyoooo nadani ya PTA ndani ya viwanja vya sabasaba.....tuendelee kujuzana

    ===========
    UPDATE
    ===========

     
  2. J

    JALUO Senior Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ****** ndo anakaribishwa na mkuu wa mkoa kuongea na wazee wa mkoa wa dar,
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naona wazee na wakina mama wamejazana hapo wakimsubiria mkuu wa kaya afanye mambo yake.
    Sasa anakaribishwa Hashimu mbitwa aje kufungua maongezi
     
  4. J

    JALUO Senior Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazee wamekula kijani na njano....si mashabiki wa yanga.....inaonekana wengi ni magamba
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    TBC wameshajiunga,nawaona wazee ,cha kushangaza naona wanasema ccm oyeeeeee?wazushi kwel
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa watu vipi? mbona wanaanza kwa kusalimiana kwa ccm oyeee....ccm oyeeee?
    kwani wazee wote hapo ni ccm?
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wazee wenyewe wamechoka wamevaa nguo za CCM
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nasikia CCM hoyeeeeeeeeee! Duh! Kazi ipo
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hashim mbita kaimu mwenyekiti wa wazee mkoa wa dar es salaam anaongea kwa niaba ya wazee kabla ya kumkaribisha rais anaongea
     
  10. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi najiuliza mialiko inafanyikiaga wapi???????? just concern
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hana jipya atakalo waambia zaidi ya kuwatisha kuwa wasishiriki na wahamasishe vijana waisidai katiba mpya. shame on him
     
  12. C

    Campana JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe mizee ya CCM? Kwaheri
     
  13. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jk yuko,live tbc now anaongea na wazee wa dar................tumsikilize kwanza then..................
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hashimu Mbita anamkaribisha kwa kusema "CCM hoyeee" mara nne hivi, anaongea bayana kuwa hao ni Wazee wa CCM wa Dar es Salaam.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nazi kwenye Ubwbwa ndo nyumbani kwake.......

    yeye na ''wazee wa dar'' huwezi kuuliza kitu hapo.
     
  16. J

    JALUO Senior Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaani watanzania eti kikwete anaongea na wazee wa dar afu mzee alokaribiswa kutoa salamu anasalimia ccm hoyeeeee,,,aibu kinoma wakati anajitambulisha kua yeye ni makamu wa mwenyekiti wa wazee wa dar....mmmh ndo uchuro gani huu
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwani anakutana na wazee wa DSM au na wazee wa CCM DSM?
     
  18. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaongea kama Rais wa Jmhuri ya Muungano au anongea kama mwenyekiti wa CCM, kweli nchi ya moto namkumbuka Mgaya
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rais ameanza kuongea
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Saa ngapi? Anaongea mkuu?
     
Loading...