Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete on ITV, maswali na majibu toka kwake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpita Njia, Oct 29, 2010.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waulizwa maswali wamepangwa, wengine hawaruhusiwi kuuliza. Mambo yameanza. Kabla hajaanza kujibu, kwanza anacheka.

    Suzan Mungi-Style ya kampeni, unawanadi wabunge baadhi ya wananchi wanalalamika unawanado baadhi ya wabunge wenye kesi mahankamani na kesi nzito tu. Wewe unalionaje hili?

    JK-Hao ndio nilio nao na ni kweli wengine wana kesi, Hata wakati wa uteuzi kulikuwa na mjadala, lakini tukasema tuhuma si hatia
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakionekana wana hatia mahakamani wataondolewa
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmmh,kwanini wana pangwa watu wa kuuliza maswali jama?
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mpaka anatia huruma jinsi anavyojikanyaga
     
  5. C

    Chumvi1 Senior Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sasa mafisadi wameomba kipindi ITV live ameanza kujibu maswali tayari
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masako wa ITV-Asilimia zaidi ya 80 ya watanzania wanategemea kilimo, miaka mitano iliyopita, bado wana matatizo ya masoko na wanauza kwa bei anayotaka mnunuzi. Umefanya nini kuwasaidia, na miaka mingine mitano umepanga kuwafanyia nini?

    JK-Tumepanua lilomo cha umwagiliaji, katika ASDP asilimia 75 ya pesa ni za umwagiliaji kuongeza matumizi ya mbegu bora, mbolea, madawa, maofisa kilimo wawafundishe wakulima kanuni za kilimo bora, kuboresha masoko na bei, kuboresha barabara, kuanza safari polepole lkn kwa uhakika kutoka kutegemea jembe la mkono tutumie matrekta.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijapenda hata kidogo anavyotetea sera yake ya kuwanadi watuhimiwa wanaogombea ubunge wakati wana kesi mahakamani boring :tape:
     
  8. C

    Chumvi1 Senior Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masako kauliza swali kuhusu kilimo na suzana mungi kauliza swali kuhusu mafisadi aliowannadi kikwete.
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wera weraaaa
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani wanaogopa mabomu
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa amini na utulivu
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi kanikera jinsi alivyojibu ishu ya mramba? Very low kwa kweli!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Hana mvuto? hivi anaongelea hali ya nchi au anazungumzia uchaguzi??? mambo ya mvua na huu.... anaouzungumzia unakujaje? mambo ya miradi yanakuje tena hapa? i dont understand this broda
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa amani na utulivu chagua CCM
     
  15. C

    Chumvi1 Senior Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli huyu jamaa akipita hatuna president hapa
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    anavyo wakanyaga?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    duh kazi ipo leo
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu rais msanii sana. Anasema hivi akijua kuwa mahakama ziko chini yake na ana uwezo wa kudikteti mahakimu waseme kuwa hawana hatia
     
  19. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee Jk amesema mafisadi ni watuhumiwa na hivyo wanaweza kushinda kesi ndo maana anawapigia kampeni
     
  20. h

    hagonga Senior Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona wameanza na maswali
     
Loading...