Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete noma, karne hii ni ya raisi kumtwika mtu maji kichwani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Nov 29, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yawezekana hayo maji anayomtwika ndio yakawa na kwanza au walichota wiki moja tu, watu hapo wanafurahi maji bomba moja kijiji kizima karne hii.
    Lakini tutafika tu!
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh lazima tuwe na dhamira thabiti ya kuondoa umaskini ila kama nji aniyo hhi tuko mbali sana
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Angemtwika mkewe
     
  5. s

    seniorita JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    msanii huyo, kwani la ajabu lipi hapo
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mke wake ana bomba linatoa mpaka maji ya moto amtwike ndoo ya nin!Huyu jamaa namkubali sana kwa usanii wake wa kusaka kura.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Huyu ndiye kikwete aliyechaguliwa na watu mil.5 kati ya mil.43...............................kikwete yuko juuuu
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    naona anafurahia kazi yake...
     
  9. kiwi2010

    kiwi2010 Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu huo ndio upeo wa viongozi wetu tulio nao sasa,Katika karne hii ya kichina Raisi wenu ambaye ametembea
    karibu nchi nyingi zilozo endelea hakutakiwa hata kuonekana katika hilo eneo kwani niaibu kwake.Tunajua wanavijiji wengi
    wa tanzania hawa fahamu mambo ya dunia ya sasa,kwao hiko kisima ni kitu kikubwa na wanaona raisi amewasaidia kwani
    hapo kabla inawezekana walikua wanatembea 30km kuyafuata maji lakini sasa wanatembea 5km kupata maji,hivyo basi
    kwao hawata jadiri standadi ya usanmbazaji wa maji bali uraisi wa upatikanaji ukulinganisha na zamani.
    Kwa mfano huu Raisi anaona ametatua tatizo la maji na wananchi wanamkubari,Basi hivi ndivyo wabongo
    mlivyo.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chi chi em chi chi em chi chi em ..........:..kaaazi kweli kweli
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sijui makofi anayopigiwa ni kwa kumudu kubeba ndoo au nini?
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Danganya toto
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    karne hii kila nyuma inatakiwa kuwa hivyo
     
Loading...