Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete nje ya nchi na watu kumi na sita 16 ati wanaita ujumbe.....!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mboko, May 18, 2012.

  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu Rais mtalii yuko safarini na watu kumi na sita 16,sasa la kujiuliza ni kwamba hawa watu wote wanaenda kufanya nini na wote hawa lazima walipwe so hapa si ndo kule kutafuna Taifa au tuseme wanatafuna chapaa za walipa kodi.Hivi huyu jamaa anaitakia nini nchi hii maake its too much kwa nini asiende na watu hata 3 ukiongeza mabodigadi,Dr na mke wake?
    Poleni sana kwa wale wote walioshiriki kumpa kula badala ya kura wakati ulee wa uchaguzi na kuchakachua matokeo,poleni sana kwa maisha magumu na bidhaa feki hiki ndo kipindi chenu Watanganyika na bado miaka 3 safi kabisa mtakula nyasi
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mimi kwa idadi ya namba sijali vya kuangalia je ziara yenyewe ina maslahi kwa taifa hili?Kama maslahi yapo its ok for me.Manake wakuu wengine wa afrika hii hiyo no ndugu yangu ni ndogo sana
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ili nalo la kuliweka kwenye katiba Maximum raisi aruhusiwe kusafiri na watu wangapi!
    Kama ni safari ya kikazi mkewe wa nini?
    Ikiwezekana wote wanaoenda nae wakrudi kila mmoja anapresent kipi cha manufaa alichogain
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutafuna hela kwa kwenda mbele!!!!!
    Nchi ya kishikaji!
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na bank kuu ndo hiyo imefirisika,tutalia na kusaga meno.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Rais wa CDM yeye atasafiri peke yake ili kubana matumizi, tena kwa mazoezi ameanza kuendesha helikopta ili aendeshe ndege mwenyewe tupunguze kosti. Na ulinzi si muhimu tena Slaa atakuwa analindwa na damu ya yesu. Wasaidizi wote tutapiga chini.
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msafara wa Raisi unatakiwa na Doctor 1, walinzi 2, mpiga picha 1, Waandishi wa habari 2, mpiga pasi 1, Maofisa wa usalama wa taifa 2, mwandika hotuba 1, washauri wa Raisi 2, mpishi 1, watu wa protokali 2 na first lady.

    Hivyo kuwa na watu 16 ni sawa kabisa na kwa kweli Mh Raisi ameweza kusikia kilio cha watanzania kwa kupunguza idadi ya watu katika misafara yake.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Yana mwisho haya
     
  9. m

    mwikumwiku Senior Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usisahau kwamba huyu ni Rais wa Nchi na siyo kichwa ch
     
  10. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watu gani amesafiri nao?? hebu wekeni wazi hapa...
     
  11. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wewe unalalamikia watu 16 tu, mbona wamepungua sana! Kwani nani analipia hizo ziara? unadhani angekuwa anatoa mfukoni mwake angebeba watu wote hao? unadhani zingekuwa zinatoka kwake angeendekeza misafari yote hiyo isyo na tija? Wewe unadhani kama taifa tutapata nini kwa misafari yake ya ajabuajabu? nyie subirini tu, siku moja mtaamka na kutangaziwa kila mtazania ameuzwa kwa dola kadhaa kwa Marekani!
     
  12. M

    Masabaja Senior Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kikwete ni hatari ni mtu wa kutanga tanga hebu jiulizeni mmesikia marais wangapi wa afrika mashariki na kati wanaalikwa na Obama, kwa nini ni huyu jamaa tu huyu ni mtu mtangatangaji asiye jua la kufanya na ni limbukeni maana akisafiri anaanza kujisifu nilikuwa wapi sijui. Kitu cha kujiuliza ukisafiri unavyochoka lakini yeye yupo kila siku njiani sasa sijui ameumbwaje huyu mtu ni balaa kubwa kwa mstakabali wa taifa hili. Na huo upuuzi heti ziara zina tija gani kwa wananchi, utumbo mtupu
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli JF imefilisika! hili nalo lakujadiliwa?
     
  14. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa na Bono wakihojiwa na Andrea Mitchell wa MSNBC.
    Angalia kama anaongea vizuri.

    Sidhani kama hicho Kiingereza ni sahihi!!!!!!

    msnbc tv
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Wake zake.
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwacheni jamani nchi yetu kubwa sana............kikwete anajitahidi kuhakikisha kila mkoa unakuwa na muwakilishi angalau mmoja kw\ hiyo ana nia njema kabisa tatizo letu watz wabishi sn.......nchi hii kubwa sana ...nyie mnataka aende ziarani na watu watano km afanyavyo w/mkuu wa uingereza wkt mnajua kbisa uingereza ni kanchi kadogo kabisa ukikompea na linchi letu?.....mambo ya nchi masikini sijui nini na nini mtajitu wenyewe...lakini rais anaangalia maslahi ya watz wote kwa kujitahidi kila mkoa unakuwa na mwakilishi......
    Mwacheni rais wetu...hata hivyo bado miaka mitatu tu kwani kuna shida gani si ataondoka?....akiondoka atakuja yule wa kuondoka na shangazi na wajomba wake wote mtasemaje?....
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    tatizo la kikwete ni cheap and weak president ndo maana mikutano hata ya kijinga jinga anaenda tu....mbona mwai kibaki yuko ikulu anafanya kazi sio kuzurura zurura tu...sasa bora huko anakoenda angekuwa anaongea mambo ya maana..ni mautumbo tupu..ptuuuuh
     
  18. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    majuto ni mjukuu... Iwe aliiba kura ama mlipa kura yote sawa tu, mwache ahondomole hadi 2015 si mbali.
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo mpaka tumalize hiyo 2015
     
  20. D

    Dadayangu Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani first lady hawezi kumpigia pasi mumewe hadi aende na mpiga pasi?
     
Loading...