Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni rais wa kwanza duniani kufanya mambo haya!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndibalema, Sep 29, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    1.Rais wa kwanza duniani kudanganywa vibaya mno na wasaidizi wake
    2.Rais wa kwanza kuwa na rekodi ya kuanguka anguka mbele ya kadamnasi
    3.Rais wa kwanza duniani kufanya safari nyingi za nje ya nchi ndani ya mwaka mmoja tangu aingie madarakaini
    4.Rais wa kwanza duniani kutamka hadharani kwamba hajui umaskini wa watu wake unatokana na nini.
    5. Rais wa kwanza duniani kuchakachuliwa mafuta kwenye gari yake ikazima barabarani
    6. Rais wa kwanza anaechukulia wingi wa magari kama kipimo cha maisha bora!

    7. Rais wa kwanza duniani anaepata ulinzi wa nguvu za Giza.(mnajimu)
    8. Rais wa kwanza aliyesema watoto wadogo wa shule kupata mimba ni kiherehere chao....
    9. Rais wa kwanza anayeogopa mafisadi.
    10.Rais wa kwanza duniani aliyetumia mabango yote ya biashara nchini kwake kujinadi wakati wa kampeni mpaka picha za kampeni


    Swali langu: Kuna ukweli juu ya haya yote au wanampakazia tu mkuu wetu?

    Kuna mengine specific ambayo hayajafanywa na rais mwingine yeyote duniani zaidi ya JK?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    9. Rais wa kwanza anayeogopa mafisadi.

    Hili lirekebishwe. Ni kipenzi cha mafisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    * Rais wa kwanza duniani kucheza kiduku!
    *Rais wa kwanza kutolewa kwenye zeutamu site!
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    umesahau moja,raisi wa kwanza duniani kuwatukana wafanyakazi wa serikali ambao ndio nguzo kuu ya pato la taifa kupitia kodi wanazokatwa kwenye mshahara
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wandugu nimetumiwa maswali yafuatayo na jamaa yangu mmoja ili nimsaidie lakini binafsi yamenishinda, nadhani atakuwa kapewa asignment katika hii kozi fupi ya maandalizi ya uchaguzi. Plz mchango wenu utanisaidia kumjibu.

    1. Ni rais gani duniani anayeamini kwamba kukaa madarakani miaka mitano ni kujifunza ili baadaye ukipewa fursa ya miaka mingine tena aweze kuwa mfanisi?

    2.Rais wa kwanza Duniani kuwa na rekodi ya kuanguka anguka mbele ya kadamnasi ni.....

    3.Ni Rais gani duniani anaye amini kwamba suala la urais ni la kifamilia zaidi na siyo la kitaifa?

    4.Rais wa kwanza duniani kutamka hadharani kwamba hajui umaskini wa watu
    wake unatokana na nini, ni................


    5. Rais wa kwanza anaechukulia wingi wa magari kama kipimo cha maisha
    bora! ni.............

    6. Rais wa kwanza duniani anaepata ulinzi wa nguvu za Giza.(mnajimu) ni..........

    7. Rais wa kwanza Duniani aliyesema watoto wadogo wa shule kupata mimba ni
    kiherehere chao ni...........

    8. Rais wa kwanza anayeogopa kuwaburuza mahakamani mafisadi ila ana uwezo mkubwa wa kumuwekea fitina mwizi wa mke wa mtu ni.........

    9.Rais wa kwanza duniani aliyetumia 60% ya mabango yote ya biashara nchini
    kwake kujinadi wakati wa kampeni ni..........

    10. Ni Rais gani Duniani ambaye kwa mtazamo wake anahisi kafanya kazi kubwa nchini kwake kiasi cha kujisikia fahari kubwa kumuandaa mwanaye ili naye siku moja afuate nyayo zake...............

    11. Rais wa kwanza Africa kudanganywa vibaya mno na wasaidizi wake ni........

    12. Rais wa kwanza kusini mwa jangwa la sahara kufanya safari nyingi za nje ya nchi ndani ya mwaka mmoja tangu aingie madarakaini ni..............

    13. Ni rais gani duniani ambaye akiwa madarakani ndani ya miaka mitatu kaoa mabint wawili wenye umri sawa na wanawe, lakini hapendi ifahamike japo dini yake ina mruhusu?

    14. Ni rahisi gani Duniani ambaye anaamini katika utawala wa sheria na amesaini sheria ya uchaguzi wa Taifa lake, kwa bahati mbaya amekuwa wa kwanza kuzikiuka?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    nI DOKTA JAKAYA MRISHO KHALFANIIIIIIIIIII KIKWETE
     
  7. t

    truth Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na unafikiri watanzania ni wajinga kiasi hicho kuamini upuuzi huo?
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hilo jibu lako ni kwa swali namba ngapi? maana pana maswali 14 hapo.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    majibu kama ifuatavyo . J.............................,jibu moja linawakilisha yote
     
  10. t

    truth Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Energy used to prepare these writtings could be used to produce enough funds to send at least one kid to school. You are no different than FISADI's wasting lots of resources for no good reason.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,151
    Trophy Points: 280
    Mi nimekosa maswali yoooooote.
    Hizo sifa anazo yule jamaa wa bagamoyo aliyekuwa anajiita boyz ii men
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    1. Ni rais gani duniani anayeamini kwamba kukaa madarakani miaka mitano ni kujifunza ili baadaye ukipewa fursa ya miaka mingine tena aweze kuwa mfanisi? KIKWETE

    2.Rais wa kwanza Duniani kuwa na rekodi ya kuanguka anguka mbele ya kadamnasi ni..... KIWETE

    3.Ni Rais gani duniani anaye amini kwamba suala la urais ni la kifamilia zaidi na siyo la kitaifa? KIKWETE NA KIM JONG IL

    4.Rais wa kwanza duniani kutamka hadharani kwamba hajui umaskini wa watu
    wake unatokana na nini, ni................KIKWETE PEKEE


    5. Rais wa kwanza anaechukulia wingi wa magari kama kipimo cha maisha
    bora! ni.............KIKWETE

    6. Rais wa kwanza duniani anaepata ulinzi wa nguvu za Giza.(mnajimu) ni.......... KIKWETE

    7. Rais wa kwanza Duniani aliyesema watoto wadogo wa shule kupata mimba ni
    kiherehere chao ni...........KIKWETE

    8. Rais wa kwanza anayeogopa kuwaburuza mahakamani mafisadi ila ana uwezo mkubwa wa kumuwekea fitina mwizi wa mke wa mtu (rekebisha usemi wako. Shemeji alimkimbia jamaa baada ya kuona yu functionless) ni.........KIKWETE

    9.Rais wa kwanza duniani aliyetumia 60% ya mabango yote ya biashara nchini
    kwake kujinadi wakati wa kampeni ni..........KIKWETE

    10. Ni Rais gani Duniani ambaye kwa mtazamo wake anahisi kafanya kazi kubwa nchini kwake kiasi cha kujisikia fahari kubwa kumuandaa mwanaye ili naye siku moja afuate nyayo zake...............KIKWETE

    11. Rais wa kwanza Africa kudanganywa vibaya mno na wasaidizi wake ni........
    KIKWETE

    12. Rais wa kwanza kusini mwa jangwa la sahara kufanya safari nyingi za nje ya nchi ndani ya mwaka mmoja tangu aingie madarakaini ni..............

    >>>KIKWETE (ALIKUWA AKIENDA KUCHEZA NGOMA WAKATI WA MAPOKEZI UWANJA WA NDEGE)

    13. Ni rais gani duniani ambaye akiwa madarakani ndani ya miaka mitatu kaoa mabint wawili wenye umri sawa na wanawe, lakini hapendi ifahamike japo dini yake ina mruhusu? >>>ha! ha! ha! Jibu lake niiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........................

    14. Ni raisi gani Duniani ambaye anaamini katika utawala wa sheria na amesaini sheria ya uchaguzi wa Taifa lake, kwa bahati mbaya amekuwa wa kwanza kuzikiuka?
    >>>KIKWETE (Bingwa wa kuluzi memore. alishawahi kushikishwa mfano wa hundi yenye thamani tofauti kati ya tarakimu na maneno na alikuwa akichekelea kama kawaida yake)
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safari hii mmeamua kula naye sahani moja huyu ndugu yangu kipenzi cha akina dada, tehe tehe.... :becky:
     
  14. M

    Myamba Senior Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yoteeeeeeeeeeee.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo na wewe umepoteza kiasi gani kwa kusoma hayo pia wewe ni Fisadi tena mkubwa saana!
     
  16. Profesy

    Profesy Verified User

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa kwanza kukataa kura za wafanyakazi.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli ukistaajabu ya musa, utayaona ya firauni
     
  18. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JIBu SWALI WOTE TUNAJUA KIZUNGU; KAMA HUJUI KAMA YEYE WAULIZE WANAOJUA KAMA ALIVYOFANYA
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    15. Ni rais wa kwanza duniani kutamka hadharani kwamba si vyema kuwaandama marais waliomtangulia kuhusu ufisadi waliofanya wakati wakiwa madarakani kwani kwa kufanya hivyo kunaweza kuwafanya baadhi yao wasiwe wanaachia madaraka kwa urahisi mihula yao inapomalizika!

    (Ikulu Press Conference June 7, 2006).
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni rais pekee DUNIANI aliepokea pesa za umma zilizoibiwa bila kukwashitaki wezi...! SHAME..!
     
Loading...