Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni Mwandishi wa vitabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Sep 24, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimeshtuka sana niliposikia Kikwete anaandika vitabu,naomba kujua kama kuna watu watavisoma au ni mawazo yangu,kwa jinsi watu wanavyo look down on him vitapata soko?je unafikiri ataandika nini kwenye hivyo vitabu?
     
  2. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kitakuwa ni kitabu cha hadithi juu ya safarizake za nje ya nchi na maajabu aliyokutananayo wakati yeye anarudi na vyandarua anapishana na dhahabu na tanzanite toka tz kwenda ulaya.
    Pengine pia kitaeleza kilichomo kwenye bakuli alilokuwa akilitembeza.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    siyo kuandika labda kuandikiwa, the man has never been to school since he left college in 1978. huwezi kuwa mwandishi
    wa vitabu kama si msomi wa vitabu since he became i never seen a book on his has hand hata kwa bahati mbaya, in his
    conversion i never heard him refer to any book he had read recently, the man is a disaster.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni hatua nzuri, I just hope ataandika kila kitu kuhusu matukio muhimu i.e kuvunjika kwa baraza la mawaziri wakati wa Richmond, migongano ya mawazo/mitazamo ndani ya chama tangu achukue uenyekiti, wazo la mke wake kugombea nafasi NEC lilukujaje na yeye kama mume na rais ali-react vipi? etc.

    Africa tuna upungufu sana wa taarifa za namna viongozi wetu wanavyo-handle matukio mbalimbali. Kwa mfano Bush alishaandika experience yake including Sept 11, Clinton na wengine walishafanya hivyo hivyo, so kwa Kikwete kuupa umma experience yake is a good thing. Nasubiri kwa hamu.
     
  5. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    story za mbayuwayu!
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du si wazo lake jamani ni la wale vibaraka wake wanaojikomba na ndio watakaoandika. Yeye binafsi hana cha kuandika na akili hiyo aipate wapi ebu semeni wa Tz
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,465
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    duh hata mm ngoja niandike
    ila.tuache utani aisee tuwe na mpango wa kusoma vitabu
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Masihara hayo, Kama akiandika vitabu vya namna ya kucheza taarabu unafikiti vitakuwa vya kitoto? Kila Mtu na Eneo lake la Kazi.

    QUOTE=episodes;4688497]nimeshtuka sana niliposikia Kikwete anaandika vitabu,naomba kujua kama kuna watu watavisoma au ni mawazo yangu,kwa jinsi watu wanavyo look down on him vitapata soko?je unafikiri ataandika nini kwenye hivyo vitabu?[/QUOTE]
     
  9. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani ataandika vile tunapata 4% kupitia mikataba ya madini.
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    title: viwanda
     
  11. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bila shaka atakuwa kitaitwa miaka 10 ya ANASA IKULU YA DAR NA HAKUNA UTAKATIFU KAMA ALIVYOWAHAI KUTAMKA MWALIMU.
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Anaweza akawa kama Ernest Hemingway, akaandika adventures.
     
  13. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    nishasikia sana DON'T JUDGE A BOOK BY ITS COVER ila sijasikia DON'T JUDGE A BOOK BY ITS AUTHOR, vipi hii ipo?pengine tusubiri kitoke, kiangaliwe maudhui yake, ni kama kwenye mpira wa miguu, wale wachambuzi mahiri wa soka (soccer pundits) wengi wao ni failures kwenye ukocha na au uchezaji, makocha wengi wazuri ni failures kwenye kuucheza mpira wenyewe wakati wachezaji mahiri ni failures kwenye ukocha na upunditsKikwete anaweza kuwa failure kwenye usimamizi au utekelezaji ila akawa ana sera nzuri sana ambazo zikimpata awezae kuzitekeleza vyema tukapiga hatuaLet's wait and see!!
     
  14. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Titles ; the flying president , how i ruled from the sky, fly while in power, siamini kama nimeweza kuwa raisi wabongo mazuzu, hata ukipigwa mawe uraisi mtamu jamani
     
  15. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    episodes we hii habari umeipata wapi usije ukawa umeiandika kichuki zaidi.Nipe source na ufafanuzi yakinifu coz ur thread is incomplete.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,500
    Trophy Points: 280
    Aisee!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahahahahhhhha!wonders shall never cease. naamini moja ya mada katika kitabu hicho itakuwa jinsi ya kuwawezesha wanawake kwa wao kuwa wajasiriamiili and then kupewa ubunge wa vitanda maalumu.hahahahahahahaaaaa!!
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,500
    Trophy Points: 280
    Kitabu cha mafunzo ya kucheza kiduku.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vol.I: Vya Kuzalisha Uongo

    Vol. II: Msisikilize Maneno ya Uchochoroni

    Vol. III: ..................................
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Uongozi si lelemama
     
Loading...