Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni muongo nilikuwa sijui

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGAMBA MATATU, Jul 9, 2011.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Katika nchi yoyote ile Rais wa nchi lazima awe mkweli kwa kila anachokisema, hapa TZ imekuwa tofauti kabisa baada ya Rais Kikwete kuwadanganya Watanzania ndani ya chama chake tawala cha CCM na wakati akiwa ndiye mwenyekiti wa chama ambapo aliwaahidi watanzania na wanaCCM kuwa baada ya siku 90 mafisadi (magamba) yatakuwa yamevuliwa ndani ya CCM ili chama kiwe kisafi kama alivyodai.

    Leo ni siku ya 89 na kesho ndiyo hitimisho la siku 90 na hakuna hata gamba lililong'oka<<<
    Hiii ni aibu ya nani?

    Ya wananchi?
    Ya NNAPE?
    Ya MKAMA?
    Ya KIKWETE? au
    Ya CCM kwa ujumla?


    [​IMG]


    [​IMG]






    [​IMG]

     
  2. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Ama kweli usimumthaminishe mtu kwa kumuangalia machoni!!!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ccm ni kusanyiko la wanafiki, wazandiki na waongo
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umesahau alivyosea wakati ule ili Mtera ijae zinahitajika vua za elnino majira tatu!!!!
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hapo Kwenye RED sisi wananchi hatuwezi kuipata hiyo aibu, sisi sio wanachama wa magamba. Tena omba msamaha kwa watanzania
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni aibu yao kwa wananchi hatutawaamini tena

    Gamba limegoma Nape's Workdone=Zero
     
  7. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    pole kama ulikuwa humfahamu huyo magamba mkulu
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hakika hatuna viongozi hapa tz,wote ni wasanii,waongo,wanafiki nawenye kujinufaisha na kujifaidisha wenyew,tuna mifano ya viongozi,wasiojua matatizo ya watz wala kuyajali kwa kuyatatua,wamewaongopea wananchi na wanamagamba,hayawezi vulika yale hata kwa maji ya moto!Aibu kwa wana ccm!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa ansubiri tu kodi iishe pale magogoni asepe hana jipya..
     
  10. M

    Masauni JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitashangaa kama kuna watu bado wanamuamini huyo kubwa J.I.N.G.A (kikwete). Huyo jamaa ni muongo tangu utoto wake na hata hacha uongo mpaka mwisho wa maisha yake.
     
  11. A

    ADVOCATE NEWBOL Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuachane na magamba. Mimi binafsi nimeshuhudia mara kadhaa Kikwete akiongopa live. Ntasema moja. Ninakumbuka wakati wa kampeni za urais 2010 Kikwete akiwa ULYANKULU Tabora, ktk wilaya ya Urambo, aliwadanganya wananchi kuwa kabla Julai 1, 2011 ataanzisha jimbo la uchaguzi la ULYANKULU na kutakuwa na uchaguzi kwa ajili ya jimbo hilo kabla Julai 2011. UONGO MTUPU. Wananchi walipigia makofi UONGO HUO, naamini kwa kutokujua Katiba ya 1977. Kwa mujibu wa Katiba Ibara 74 na 75 kuna aina mbili tu za uchaguzi wa wabunge: (1) wakati wa uchaguzi MKUU na (2) uchaguzi mdogo kwa ajili ya kuzimba nafasi iliyoachwa wazi baada ya Mbunge [a] kufariki au kujiuzulu au [c] kwa sababu nyingine yoyote (tazama Ibara 71 ya Katiba).

    Kwa mujibu wa Katiba hakuna mtu yeyote au taasisi yoyote yenye mamlaka ya kuanzisha jimbo la uchaguzi kwa Mbunge na kisha kuitisha uchaguzi kwa ajili yake. HAKUNA KITU HICHO.
     
  12. V

    Vonix JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Aibu haiwezi kuwa ya wananchi hiyo ni ya aibu ya gamba kuu jk,ni mwongo na mchonganishi kwenye chama chake akimwambia nape sema hivi na lowasa waambie hivi hafai tena huyo.
     
  13. Karnoon

    Karnoon Senior Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kweli banaah!kuna watu safi ndani ya ccm...mbona cdm ni ukabila kwenda mbele lakini kimya?
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ongezea wezi, mafisadi, wasanii wa siasa na magamba!
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    kinachonishangaza wengi wao ni wasomi wazuri wenye degree na masters akiwemo huyo brazamen wa bagamoyo
     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo hata sie wanachama hatuna cha kujibu,
    mna haki ya kutunyanyasa na kutuzodoa kwa hili la kujivua gamba ktk siku 90,
    atakae wabishia huyo kazidi UNAFKI
    Jamaa zetu waongo
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ASANTE MUNGU KWA KIFO CHA SISIEMU HAKIKA UMESIKIA KILIO CHANGU. Amen
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Bora nife maskini, bora nikafanye harakat na chausta, kulko kuwa mwanachama/mfuasi na fikra za sisiemu.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini hisiwe aibu kwetu sisi tunadanganywa kila siku na hatukomi kudanganywa? au mnataka kuniambia kuwa sasa tumekoma kudanganywa na CCM wajue hilo!
     
  20. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 816
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45


    Watanzania kwanini tunapenda porojo sana, tangu watu waeanza kusema ktk jamvi hili je nini kilicho badilika. Kwa vile watuhumiwa wamezoea maneneo yasiyovunja mifupa sasa imekuwa ni msemoo wa "wache waseme usiku watalala".
     
Loading...