Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni mtu hatari anayetaka kulisambaratisha taifa, tukae nae chonjo !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mag3, Oct 28, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280
    Anataka kulisambaratisha taifa la Tanzania hivi hivi mbele ya macho yetu kwa kukitumia chama kilichokwisha kupoteza dira na kimebakia kuwa kama pango la mafisadi. Watanzania lazima tuamke tumkatae Kikwete, tuikatae CCM na tuwakatae wote wale ambao hawana nia njema na nchi yetu tukufu.

    Tanzania tunakupenda na katu hatutakubali wezi, walafi, waongo na wanafiki watuburuze kwa manufaa yao, familia zao na rafiki zao bila kujali maslahi ya taifa. Tarehe 31 Oktoba tujitokeze kwa wingi tumshinde huyu adui wetu nambari wani na tuikomboe nchi yetu, muda mwafaka umewadia.

    Wao wana pesa, wazalendo wana kura.
    Kula
    kwa Kikwete,
    kura kwa Dr. W.P. Slaa.

     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Mpigeni chini huyu anayetaka kuifanya nchi ni ya familia!
     
Loading...