Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni Masiha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Jan 17, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Inawezekana halijui hilo. Na kama analijua basi ni genious. Ametumwa kuleta mabadiliko katika taifa hili. Kupitia yeye tutaona mengi yakifumka na mengi yakikaa sawa baadae japo 'wino' wa kutosha waweza patikana.

    Bagenda nae hakukosea pale alipoandika kuwa Jakaya ni tumaini lililorejea. Matumaini yana namna nyingi ya kuwafikia walengwa. Hata Yona alitaka kumkimbia Mungu alipopewa kazi ya kwenda Ninawi lakini alifika huko via the hard way-alikaa tumboni mwa samaki kwa siku 3!

    Ukimya wa Jakaya ni dalili tosha kuwa nguvu ya umma imeachiwa kufanya kazi. Mtauliza iweje achakachue matokeo ya urais ili aendelee kuwepo madarakani. Wakati fulani hata Yesu aliwahi kusema kabla ya mateso kuwa. 'Baba ikiwezekana kikombe hiki nikiepuke, ila si kwa mapenzi yangu bali yako'. Mungu ili lengo lake litimie ilimbidi mapenzi yake yatimie.

    Mifano hii inafanana ila inapishana. Yesu alitaka kuyaepuka mateso lakini Jakaya hakutaka kuiachia ikulu, japo wakati unakuja atafanya hivyo. Ni lazima kupitia yeye nchi hii itakaa sawa. Patakuwa na rabsha hapa kati lakini mwisho wa siku mambo yatakaa sawa. Ndio maana tukapewa mfano wa punje ya ngano, kwamba ili ngano izae ni lazima ioze kwanza. Hata Ngugi wa Thiong'o aliwahi kuandika kuhusu A Grain of Wheat. Lakini si ngano pekee huoza ili ipate kuzaa. Ngano ni mfano wa msingi. Nafaka aina zote pamoja na mbegu huoza kwanza ndipo zikazaa zaidi.

    Kwa hiyo wana wa nchi tujue kabisa kwamba jakaya ni Tumaini lililorejea, japo si lazima iwe kufumba na kufumbua ndipo tuyaone maisha bora kwa kila mtanzania. Mungu alipowatoa wana wa Israel toka utumwani Misri aliwapitisha katika jangwa penye kila aina ya shuruba na mahangaiko kwa muda wa miaka arobaini! ili kufikia nchi ya asali na maziwa-naam, nchi ya ahadi. Mungu hakushindwa kuwapaisha mara moja ili kufika Kanani bali alitaka wana wa Israel wajue kuwa yeye ndiye ALIYE! Wajue kuwa maisha si lelemama bali ni tibwili zito. Ili mwisho wa siku watu wathamini maisha pamoja na kile walicho nacho. Wamthamini na yeye (Mungu) pia.

    Hata dhahabu ili iweze kuitwa dhahabu safi ni lazima ipitie kwenye moto wa nyuzi elf kadhaa ili iwe dhahabu. Tusione vyaeelea bali vimeundwa. Ndivyo wasemavyo wahenga.

    Kwa hiyo ndugu watanzania tukae tukijua kabisa kuwa masiha wetu-Jakaya yupo kazini kutimiza kile alichoitiwa kutimiza-Maisha bora kwa kila mtanzania. Na haya maisha bora hayataletwa na CCM bali CCM inatumika kama chombo tu cha mchakato kuelekea hayo maisha bora. Hata Musa aliambiwa na Mungu kuwa nchi ya ahadi ni ile paleeeee lakini hutaikanyaga!

    Watanzania tujiendae kuifikia nchi ya ahadi. Nchi ya asali na maziwa
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nilivyosoma mwanzo nilianza kukubaliana nawe ila hapa mwisho sikubaliani nawe. mimi namwona kikwete kuwa ni masiha kwa mtazamo tofauti. kwamba yeye ni kiongozi dhaifu na ni rahisi kumshinikiza afanye jambo. kupitia kwake twaweza kupata katiba mpya na mabadiliko ya kijamii na pia kuanguka kwa ccm. maisha bora ni ndoto wajameni
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    May be Masihi wako, na watu wa aina yako; kwa Watanzania wengi, your comments are not only irritating but offending....masihi, you you even know what the meaning of Messiah is? The "anointed" of the Lord, used particularly for Christ; you you confer Christ's title to JK? What an abomination....Mwombe Mungu akusamehe kwa kufuru hizo...Wewe kweli unafaidi vya wafisadi, ndio maana hata unazungumzia juu ya ahadi, nchi yetu tunayo, na maziwa na asali wanakula watu kama wewe na those of the likes of huyo unayemfagilia...you provoke others to the limits, stop such nonsense
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    imekaaa vizuri hiyo.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mi nadhani kila jambo linawezekana kama tukiamuwa iwe,lakini kama tutakuwa wakusema ndio kwa kila kitu tutaishia kulalamika kila siku iendayo kwa mungu,wakati ndio huu timiza wajibu wako wewe mwana JF

    MAPINDUZIIIIII DAIMAAAAAAAAAAAAA
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    A big joke to christians........namuomba mungu akusamehe bure
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dhana yake ni nzuri tu!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Watu wanahasila humu duuuu!
     
  9. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umechemka kabisa sehemu hii. Hakuna ufanano wowote baina ya Kikwete na Yesu Kristo. Kama hujui Mwandishi wa Biblia anasema nini pale anaposema baba kikombe hiki kiniepuke bora unyamaze. Je unataka kuniambia kwamba Kikwete ana ujasiri kuliko Yesu Kristo? shut up? Sipendi watu kutoa comment za kipagani.
     
  10. G

    Gashle Senior Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mtazamo wangu (au tafsiri) yangu, ningesema kwamba yeye ni "agent" wa kubadilisha fikra za Wazalendo wa nchi hii. Mathalan, ujasiri wa Wazalendo tuliouona kule Arusha usingewezekana kama uongozi ungekuwa bora na uliotukuka. Ni nchi mpya inazaliwa, kizazi kipya cha Watanzania wanaoweza kusimama dhidi ya risasi za moto, achilia mbali mabomu ya vibaraka wa watawala!
     
  11. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Binafsi cjaona jk akitatua mambo mazito yanayohusu Taifa, bt ninamsifu kwa mahudhulio ya birthday party,kuzindua program mbalimbali ie tht bt issue nzito za kitaifa No thank you, bush angekuwa bd yupo madarakani angeenda kupumzika bt kwa kuwa yule Mkenya sio mnafiki inabd avumulie.
     
  12. s

    seniorita JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si za kipagani tu bali ni za kimashetani
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nimekupata mkuu..... kipindi hiki cha JK lazima tupigike tu kwa sana mpaka pale atakapomaliza muda wake..... ndiyo tupate kukombolewa kutoka katika mateso .... hivyo maana ya makala hii ni.... JK atakapotoka madarakani atakuwa masiha kwani tutakombolewa

    ahsante wacha nisubiri masiha takapotoka madarakani ili kuwe na maisha bora kwa kila mtanzania
     
  14. l

    libaba PM Senior Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwete Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tz, ni masiha wa wapuuzi, wapotovu, na watu wenye mawazo yenye matege.
    huyo labda ni masiha wa Kifo, na maangamizo.
     
  15. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mabadiliko ni mazuri lakini kwa muheshimiwa kikwete yatakuja baada ya yeye kutoka madarakani kwani itakuwa tayari tuna katiba mpya na itakuwa rahisi kuwafungulia mashtaka ma visadi wote na kila kitu but in one way or anather kwa sasa mheshimiwa kapotea.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Soma tena vizuri ndugu. Mi sio mfuasi wa CCM wala JK bali kwa wana wa fasihi hiyo tunaita irony. Ila ukweli ndio huo kuwa kwa kupitia udhaifu wake sauti ya umma itafanya kazi. Hilo ndilo wazo langu kuu
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    USALAMA WA TAIFA WAnAMUITA KIKWETE MALAIKA SASA INAWEZEKANA KUNA UHUSIANO HAPA
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Jaribuni kutuliza mawazo na kusoma tena kwa uzuri ndio mjue ninamaaisha nini. Nimesema si CCM itatupatia maisha bora bali CCM kupitia jk ni chombo tu cha kutufanya watanzania tuamke. Mdau mmoja hapo juu katumia lugha ya kawaida ya kusema ni ajent. True, ila nina sababu za kutuia jina la masiha
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hoja yake ni kwamba haya mateso tunayopitia ni muhimu kutufungua macho na masikio,kwamba tuelewe uovu unaoendelea hapa nchini na tuungane na wapinga uovu kuondoa mafisadi ambao JK ni sehemu yao,unless yeye anataka kuwageuka wenzie.....JK ni massiah mwovu ndani ya waovu,so atawageuka waovu ili sisi tusalimike na Tanzania yenye neema ipatikane,kweli ukistaajabu ya Mussa utayaona ya firauni......mwiteni shetani shetani na messiah messiah...........:car:
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Halafu eti humu kuna watu wanajiita Great Thinkers wakati uwezo wao wakufikiri ni mdogo, mtoa mmada ana ujumbe mzito hata kama presentation amekosea kuipanga lakini kwa mtu yeyote anaesoma na kutafakari kabla hajacoment kitu atakubaliana na mada hii.
    Hata mimi nimeanza kuamini kwamba kikwete ni chaguo la mungu kwa sababu hizi hapa;
    1. ndio kiongozi dhaifu kuwahi kutokea hapa Tanzania huenda mungu ukombozi wetu anauleta kwa kumtumia kikwete ili muone ishara zote kwamba ccm haina tena uhalali wa kutawala, ili tuiondoe kwa amani kupitia masanduku ya kura.
    2. Mzee mwinyi aliwahi kuonesha ujasiri na maamuzi magumu kwa kumfukuza kazi Augustino Mrema, lakini kikwete hilo kwake sahau.
    3. kuendelea kumvumilia makamba kuwa katibu mkuu wa ccm wakati ccm imesheni wasomi na watu makini wenye vission, hiyo ni ishara ya nyakati kwamba mungu anamtumia kikwete na makamba ili Watanzania wairudishe nchi yao mikononi mwao na tuanze kujitawala wenyewe.
    Ushauri: tujifunze kwanza kujuwa mwandishi wa hoja yeyote ana maudhui gani kabla ya kubwabwaja bila kujuwa
     
Loading...