Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni kiongozi mzuri sana kwa mtazamo wangu, lakini ushkaji sasa..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, May 1, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninafatilia kwa umakini sana sherehe za siku hii ya wafanyakazi mjini Tanga..

    Kati ya mambo yanayonivutia ni hii hotuba ya JK anayoendelea kuitoa. Kiukweli imepangiliwa vizuri sana, na sehemu kubwa ya hotuba anatoa kichwani. Jamaa amegusia almost kila nyanja hapa nchini hasa sensitive matterz, kama ripoti ya CAG, Katiba mpya, mfumko wa bei, ajira n.k na mkakati wa serikali katika kukabiliana na kurekebisha changamoto zote zilizopo, ikiwa ni pamoja na kutekeleza matakwa ya kamati za bunge {kureform ministerz cabinet}.

    Zaidi ni jinsi alivyojidadavua kwamba yeye ndio chachu au kiini cha uwazi katika masuala ya serikalini hasa matumizi ya jambo {Mkapa hakufanya hivi},

    Japo siipendi CCM toka moyoni, ila naunga mkono hotuba ya JK ya leo..

    Remains true Revolutionalist
    Mbumbumbu mwenye akili.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    JK usimpe nafasi akaongea utamkubali sana sana...na strategy zake mdomoni.....ila utekelezaji wake utashangaa anakuwa kama amerogwa!!!na leo anatufundisha JK anahutubia taifa au anafundisha public auditing act
     
  3. K

    Kenny El-maamry New Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachokifanya JK ni sawa, huwezezi kiongozi kuamka na kukurupuka kufukuza watu, nchi ni yetu sote, pamoja na wale tunaowapenda na tusio wapenda( wezi na mafisadi pia) ni part ya raia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!
     
  4. M

    Magwero JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jamaa ukue sasa,,uwe na Fikra Jengefu na si za upinzani milele...
    Kama akiwa anautubia Taifa na kuchukua fursa hyo kuwafundisha wananchi wake kuna Ubaya gani..
    Hiyo ni moja kati ya Sifa za Viongozi Bora..
    Nimependa Binafsi na kumwelewa sana Presidaa..
     
  5. M

    Magwero JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45

    Kweli Kabisa na kwa wasiojua,,Tanzania ni 1 kati ya nchi zilosaini mikataba ya kimataifa kuwa nchi inayofata Demokrasia na Utawala Bora....
    Na swala la kutumia hisia kuukumu si sehemu ya mikataba hii...
    Mahakama ndiyo pekee yenye mamlaka kuamua kuwa nani mkosa, nani anahaki na nani mwizi na hukumu wanazo wao, sio Rais..
    Lazima 2jue hili jamani
     
  6. javascript

    javascript Senior Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kua kwanza wewe ndio utaelewa kutofautisha siasa na utendaji
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    mtazamo wako wa ajabu ni sawa na kusema kuwa flani ana roho nzuri sana sema kinacho muharibia ni muuaji.
    Sasa kitendo cha raisi wako kuwa na ushikaji kwenye masuala ya msingi basi hilo tayari linamwondolea sifa ya kuwa kiongozi bora.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Utamu wa meneno atoayo ni tofauti na dhamira ya moyo wake!
    Kazaliwa pwani huyo ooohhoooo!
    Kalaga baho
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi naamini matendo yana sauti kubwa kuliko maneno,JK n m2 wa ahadi saaaana,yaan full kuongea ila utekelezaji ndugu yangu....!ni zero,mi sioni jipya hapo maana"naijua timu yangu mjombaaa"
     
  10. M

    Mboerap Senior Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata la kuijenga CIG ikaboreka na kuchimbua madudu tunayoyaona sasa nalo si jambo la kupongeza?
     
  11. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aaaah hakuna kitu hapo Vasco Dagama mzee wa route tuendelee kunywa chai na vipande vya sukari guru
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wewe utakuwa kati ya Mafisadi wa EPA, MEREMETA, DEEP GREEN, KAGODA, LOLIONDO NK! HUWEZI KUWA SHALLOW MINDED NAMNA HII KHAAAA!!
     
  13. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni kiongozi mzuri kwa mafisadi lakini si kwa wapenda haki na maendeleo. Mchunguze tena.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    So JK ni km watanzania wengine tu maneno kibaoooo lkn utendaji zeroooooooooooooo
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna watu mpaka leo wanakuwa impressed na hotuba?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Taja sifa za kiongoz mzuri
     
  17. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipendi hotuba za JK, ni za kinafiki, nitapenda pale atakapo wafuta kazi mawaziri wezi na kuhakikisha wanarudisha fedha ZOTE WALIZOLITIA TAIFA HASARA, kufungwa miaka 30 au kunyongwa mpaka kufa na kutaifisha mali zao zote. Wote tuseme aameeen!
     
  18. mamayeyo

    mamayeyo Senior Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kunyongwa mpaka kufa? Unagawa roho wewe? Nashukuru Mungu wewe si hakimu na sheria haitungwi na mtu mmoja.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Kwenye kichwa cha habari yako, neno lililobeba ukweli ni "LAKINI" wajuzi wa lugha mmenielewa.
     
  20. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiongozi shupave ni yule aliyekubali constructive criticism. JK ni mmojawapo uhuru wa habari na sio kuchukua maamuzi magumu ila kufanya maamuzi yenye busara.
     
Loading...