Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni Golikipa aliyeuza timu kwa wapinzani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Oct 5, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ameuza timu toka kipenga cha kwanza kilipopulizwa. Ameruhusu magori kuingia hata pale alipotakiwa kudaka.
    (i) Ameruhusu David Balali kukimbia nchi,
    (ii) ameruhusu Andrew Chenge kuendelea kupeta mitaani na kuwa miongoni mwa viongozi wa chama pamoja na mgombea ubunge wa bariadi mashariki
    (iii) Amewanadi Mramba na Rostam kwa ajili ya ubunge pamoja na tuhuma zote walizo nazo
    (iv) Anawadanganya watanzania kuwa Lowasa alistaafu wakati alijiuzuru
    (v) Ameshindwa kuwakamata wafujaji wa pesa za EPA, Meremeta na tangold
    (vi)Amewakumbatia mafisadi ndani ya chama
    (vii) Ameruhusu walanguzi wa umeme waendelee kutulangua kwa kisingizio cha gharama za uendeshaji
    (viii)..............
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe uneipenda ccm kama mimi mkuu naipenda ccm ila nachukia ufisadi tena kwa vitendo.
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli mkulu katutosa. Hivi mbona hajaenda kwenda kumsalimia Obama?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anaupendo na watanzania ndo maana yupo mpaka saizi
     
Loading...