Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ni Bonge la Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Jun 14, 2010.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa tabia yake ya kutostushwa na jambo lolote hata liwe baya kiasi gani, Kikwete ameonyesha ni bonge la Amiri Jeshi Mkuu. Kwa kutumia nguvu nyingi kuhalalisha mishahara "kiduchu" kwa wafanyakazi wa Tz amethibitisha kwamba yeye ni Chaguo la Mungu

    Uwezo wake wa kuzima hoja ya Kadhi kwa kumtupia Lawama Augustine Mrema na Juma Ngasongwa ameonyesha yeye ni mtu mwenye uwezo wa hali ya Juu wa mazingaombwe.

    Kwa kusema kwake kwamba watoto wa tanzania wataanza kutumia Kompyuta kusomea wakati hata madawati na madarasa ya kutosha hakuna, amethibitisha yeye hawezekaniki.

    Magari yake anayosafiria yanapozimika zimika na kutoka matairi yeye anaona ni mipango ya Mungu. Kwa KWELI Kikwete ni bonge la Rais ambaye hajapata kutokea Tanzania na hatapata kutokea katika nchi yetu!!
     
  2. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Anastahili kuwa mwenyekiti wa kijiji, NO, sorry nilmaanisha balozi wa nyumba kumi kumi kijiji cha mwanzo mgumu!
    Hivi alipataje jukumu la kuongoza taifa la watu Milioni 40?
    Hivi katika sheria za uchaguzi, hakuna kipengele cha kimpima mgombea akili ili ijulikane kama ana akili timamu ama la?
    Naona jamaa, haso got probs kichwani, na uwezo wakufikiri is below zero mark!
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, umenipa raha asubuhi hii... Monday Morning yangu kidogo inakuwa na unafuu
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ingawa amefanya jambo jema sana. swali linalonikuna hapa ni kuwa hizo pesa Kikwete kazitoa kwenye bajeti gani.
     
  5. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Heeeeeeeeee

    Hiiii kweli Blue Monday.tehe tehe tehe tehe tehe tehe tehe:A S-eek::roll::pound:
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaazi
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi nilifikiri binge kwa unene...na kwa kuwa sijamwangalia siku nyingi nikadhani kanenepa ghafla
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    BRAAAAAAAAAAAAAAAAA:lalala::lalala: HILA SAMAHANI MKUU SINA LA KUSEMA KWA PRESADAA HUYU
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JK ni Bonge la Rais na ndiyo maana ni Mwenyekiti wa Chama chetu kinacho jenga Nchi kuu kuu
     
  10. b

    ba mdogo Member

    #10
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais wa marekan lincoln aliwahi kusema hakuna mtu yeyote duniani mwenye uwezo wa kutawala binadamu yeyote mpaka apate ridhaa yake. kwa hiyo ndugu yangu JAXONWAZIR naona mchezo huo hata mwaka huu utajirudia tena. hebu tusubiri
     
Loading...