Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, Ngereja mbona kimya sana, au mna maslah na huu mgomo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Humphnicky, Aug 8, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tuko shidani, wananchi tunateseka na adha hii ya mafuta. Nchi iko taabuni, mkuu wa nchi na waziri wa nishati mmekaa kimya, je tuwaeleweje? Au na nyie mna maslahi na mgomo huu wa mafuta?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280
    Hawana cha kusema wote kazi imewashinda sijui wanasubiri nini kuachia ngazi ili tufanye uchaguzi mpya baada ya miezi 12. Kwa hali hii ya sasa hatuwezi kabisa kuendelea kuwa na Serikali hii kwa kipindi kingine cha miaka minne, vinginevyo nchi yetu itaathirika vibaya sana.
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ohh kumbe mheshimiwa yuko busy na ufuturisha washkaji.
    Mfungo ukiisha ataanza kushughulikia kero ya mafuta ya magari yaliyochakachuliwa Moshi
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    amewambia viongozi wa dini waiombee nchi mvua inyeshe ili mgao uishe na waombee nchi iwe na maendeleo.nimeshangaa kweli.
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    he must be kiding..... Maendeleo bila mafuta?
     
  6. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh. Hii nadhani single nyingine ya magamba baada ya ile ya umeme.
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Naona magamba wanatupima imani
     
Loading...