Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ndiye Rais wa maendeleo Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by woyowoyo, Jul 26, 2011.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais jakaya mrisho kikwete ndie Rais pekee anayeleta maendeleo yanayoonekana kwa macho katika zote za maendeleo 1. Elimu. ameasisi amejenga kila kata secondari na ameboresha kwa kiasi kikubwa majengo ya shule, leo tunapoöngea watoto wanaoingia secondari leo imeongezeka ukitofautisha na huko nyuma leo watoto wa masikini wanapata fursa yakuendelea mbele. Leo amejenga chuo kikubwa kuliko vyote Afrika mashariki kilicho na uwezo wa kuchukua wanafunzi 40000, leo kuna vyuo vyuo vikuu zaidi ya 40. 2.Afya. amejenga vituo vya afya vingi tembea uone, leo hospitali ya afya muhimbili vitengo vingi mf. kitengo cha upasuaji wa moyo, ameziboresha hospitali za zamani na kuonekana ni za kisasa, mf. maweni kigoma. 3. Barabara. amejenga ba rabara nyingi nyingi mf. mmtwara-Lindi, na leo anaiunganisha kigoma kupitia mmto malagarasi ambapo kutajengwa daraja kubwa na barabara kwa kila upande kilometa 60 Leo yupo anahangaika huku na huku na kule kuhakikisha analimaliza tatizo la umeme ambapo si muda mrefu litakuwa historia, jamani mbona mnajifanya mmetia pamba masikioni na kuvaa miwani ya mbao? mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni!!!
     
  2. K

    Kyeli Lula Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunzi wanaokaa chini kwa kukosa madawati nayo ni maendeleo??? wakinamama wanaofia njiani kutokana na umbali wa vituo vya afya nayo ni maendeleo????????????????
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua maana ya maendeleo kijana? Go back to your basic development studies course...au ndio kafesti year kanakosubiri kurudi darasani?

    Maendeleo yakipimwa kwa vigezo hivyo tu ulivyotaja, basi dunia hii imeendelea kila nchi na hakuna nchi masikini
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
  5. G

    GONGO1 Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amepewa wiki tatu atatue mgao wa umeme, la sivyo ******
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hivi shule za secondary bado hazijafunguliwa jamani. humu jamvini kuna posts za kivulana sana toka kuvuana magamba na kuanzia likizo ya mwezi wa sita kwa wanafunzi...............
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaweza ikawa hii picha ilipigwa dsm jijinamba moja la tz
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Usifanye mchezo na hii mboga

    12790.jpg
     
  9. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kajiunga tu tarehe 24/07/2011 so keep an eye on him.
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Badili username(ID), kwa mbali inasomeka kama 'wowowo'!
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Elimu, hivi kumbe yale 'magofu' yasiyo na madirisha wala madawati achilia mbali maabara na wanafunzi wanaolundikwa darasani bila ya kuzingatia pass mark eti tunaangalia quantity sio quality na walimu wa 'vodafasta'..mshajiuliza mnatengeneza Taifa la namna gani kwa jinsi hii..??
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280

    Duh! Mawingu analeta maendeleo nchini!!! Na wakati huo huo nchi iko gizani Watanzania chungu nzima wanapoteza kazi zao kwa kuwa viwanda vinashindwa kuzalisha chochote kile kutokana na ukosefu wa umeme. Hivi ana haki yoyote huyu zaidi ya kuachia ngazi kwa kushindwa kuiongoza nchi!?
     
  13. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utakuta hata huyu wowo ametokea uswekeni hata maji hamna, barabara anazisikia bombani, umeme wa kibatali, shuleni anakaa chini lakini cha ajabu leo anamsifia kikwete.kweli wtz sijui tumelogwa na nani huruma kweli!
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe wowowo una maanisha kweli au unamkejeli huyu mcheza kiduku? Kama una maanisha basi wewe lazima utakuwa Ephraim Kibonde tuuuuuu.
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    akionkdoka tutamkumbuka kwa kuhudhuria misiba.
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    la sivyo tutamnyonya masikio
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kiwango cha wanaojua kusoma na kuandika kinapanda au kinashuka?! Elimu wanayopata ni ya kiwango kinachohitajika au?! Barabara/Madaraja yanayo/zinazo-jengwa ni za kiwango kinachohitajika au?! Fedha zinazotumika kwenye miradi ni sahihi au zimefisadiwa?! Majengo ya vyuo, shule na hizo hospitali ni ya kiwango kinachotakiwa au?! Miradi ya umeme inayowekezwa au iliyopangwa kuwekeza inapelekana na mahitaji ?!

    Kama ndugu yangu unaweza kutujibu labda mimi naweza kubadili mtazamo nilionao sasa.
    Kumbuka wenzetu mf. congo wapo kwenye mradi wa mw 10,000, ethipia wapo kwenye mradi wa mw 1,975 sisi tupo kwenye "miradi" ya mw 100! Umewahi kujiuliza kwanini tuna miradi mingi sana ya umeme ya umeme wakati tuna vyanzo vya kutufanya tuwe na miradi michache tu mf. stiglers gorge? Tafuta majibu rejea tena na hoja labda tunaweza kuwa wafuasi wa hii serikali na madudu yake.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    maendeleo......mh!
     
  20. w

    wakitei Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijui safari hii atasafiri kwenda nchi gani ila
    tunataka atuletee WAWEKEZAJI KWENYE UONGOZI AKIANZIA NA YEYE MWENYE ANATAKIWA ATAWALIWE SASA atuletee WAJERUMANI AU WAINGEREZA angalau tutamwona wa maana mana hao watatudisha enzi za mwalimu nyerere
     
Loading...