Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikwete ndiye Rais mpenda Demokrasia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Jul 29, 2012.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika marais wote waliopita nchini ni kikwete ndiye anayeoneka kuendeleza demokrasia nchini, amevipa uhuru mkubwa vyombo vya habari uhuru mkubwa wa kukosoa serikali yake, maandamano yameruhusiwa kinyume kipindi cha mkapa ambapo serikali yake iliuwa watu zaidi ya 70 katika maandamano yaliyoitishwa na CHAMA CHA WANAINCHI- CUF, Leo magazeti yanachora katuni za kumtusi na kumdhalilisha Rais kikwete, kwa kweli nchi imepiga hatua kubwa kipindi hiki cha kikwete.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cuFUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

    Ndo faida ya ndoa
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rest in everlasting fire CUF.
     
  4. J

    J_Calm Senior Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sometimes ni mabadiliko ya dunia na kwa Tanzania lazima yaanze kuonekana mapema kwasababu ya umasikini wetu!
     
  5. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Huna jipya na hujui utendalo wala unaloliandika, uhuru wa Demokrasia maisha mabovu, demokrasia iliyopo ni ya Chukua Chako Mapema watu wanamaliza Rasilimali zetu huku hakuna hatua zinazochukuliwa. Kwa Demokrasia hiyo namkubali Raisi Kikwete
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada bhana
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yaelekea unaota Mkuu!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bora tufe njaa tuu lakini kuwe na uhuru wa habari.!!!?
     
  9. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tehtehtehhh... WAtu wengine bwana.
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sio siri humu JF leo tunaharibiana cku jamani!! ni menda nin?? democracy?? are u sure?? yan huna tofaut ***** anaitwa MWIBA eti anasema KI-KWETE AONGEZEWE MUHULA MWINGINE!! huu si ujinga au mmetumwa????
     
  11. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti amevipa uhuru vyombo vya habari? Uhuru upi huo wakati kuna waandishi wa habari wana kesi mahakamani et wanadaiwa kuwa wanaandika habari za uchochezi? Ni sheria ipi hiyo nzuri ya uhuru wa vyombo vya habari aliyobadilisha rais wako? sheria iliyopo ni toka enzi za mkoloni. Elewa pia kuwa suala la uhuru wa vyombo vya habari ni shinikizo la wahisani na kuna chombo kilichoundwa na wamarekani kuchunguza kama kuna uhuru wa vyombo vya habari ktk nchi zinazofadhiliwa na Marekani na kila mwaka huwa wanatoa tathmini ya uhuru wa vyombo vya habari ktk kila nchi.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Haya aweke SHERIA ya kama wewe NI FISADI 1. Kunyongwa 2. Jela Maisha

    Hapo Tutajua kuwa kweli Anaipenda hii demokrasia ya Kiafrika na Maendeleo ya Wengi
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Unajuwa JK anafuturisha pale magogoni sasa vibaraka wake kama hawa lazima waende na thread kama hizi ili kumchekesha bwana mkubwa baada ya futari.
     
  14. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nchi ipo katika anguko kuu, we unasema demokrasia!!!!! leo hii mnataka kuendesha nchi kwa viinua mgongo vya wafanyakazi wakati madini yapo. Usipandishe watu hasira bure na we kama umetumwa kaanzia kwa WASIRA na MKAMA na NAPE kuwaeleza haya.
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    naona wana CUF Mnaanza kuwasifia CCM ili kulinda heshima ya ndoa yenu........ MIPOFANYA HIZVI SI NDOA ITAVUNJWA.......
     
  16. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe 100%, na nakugongea LIKE. Wapo wasio ona hilo, na wanadhani ingekuwa awamu ya tatu, wangeweza kuwa na uhuru walio nao wa kuzunguka nchi nzima na m4c. Ni kweli uchumi unayumba, ila uhuru wa kusema na kutoa maoni bila mpaka, hawauoni. NAWAPA POLE, WASIO ONA HILO.
     
  17. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jk analazimishwa na nchi za nje. nchi za nje zikimpa msaada hua zinahahakisha aongeze zaidi demokrasia.. asipo fanya hivyo wanakataa kumpa misaada. kumbuka tanzania hata bajeti yetu asilimia 40% tunatengemea msaada.
     
  18. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe katuni ni maendeleo, mbona mkapa kachorwa sana tu
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani aliokuzuwia wewe kwenda kuchukuwa hiyo rasilmali yako? mnaongea utumbo.
     
  20. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HAHAHA, Kweli kama ilivyo kawaida baada ya futari lazima mpishi asifiwe. mie nakumbuka nilipokuwa mdogo nilikuwa naongozana sana na babu yangu ambaye alikuwa sheikh pale iringa, nakumbuka baada ya kila maulid wakati tunarudi nyumbani utawasikia wazee wakisifia kulikuwa na shaba ngapi , pilau ilitulia kisawa sawa, mama mpishi kajaaliwa nk. haya yote ni maongezi baada ya shibe, kweli nimeamisni shekhe mtegee sahani ya pilau tu utamnasa
     
Loading...