Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ndiye alisaini mkataba wa madini wa bulyanhulu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Solomon David, Aug 30, 2010.

  1. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na sababu kubwa kabisa kwa TBC kukatisha matangazo ya uzinduzi wa kampeni ya chadema. Sababu hiyo ni kumlinda mgombea wa uraisi kwa tiketi ya ccm - Mheshimiwa Kikwete.

    Kwa waliomsikiliza Tundu Lissu, Kikwete alisaini mkataba wa kifisadi wa madini wa bulyanhulu (sijui kama alipata 10 au 20 percent). Na kwa mujibu wa Tundu Lissu, Kikwete anahusika na yote yale yaliyotokea baada ya hilo kampuni la kigaidi la nje kuanza uchimbaji - kufukia wachimbaji wadogo wadogo kule bulyanhulu.

    Nilipenda ile part ambayo Tundu Lissu alionesha mkataba ukiwa na sahihi ya Kikwete.

    Swali kwa wasemaji wa Kikwete (nakuangalia wewe mheshimiwa Kinana), mtaendelea kukatisha vipindi wa TBC hadi lini?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu huyu si ndo alisaini mkataba na IPTL.....
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Da....
    Wauza nchi wasipewe tena nafasi ya kuingia lkulu
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo hii jamaa anakula 10 per cent yake IPTL?
     
  5. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Na Richmond ni yake pia ila wenzie wanamkingia kifua kutunza heshima ya nchi, "from internal sources"
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ya richmond atadai kuwa ni ya Lowassa ili yaishe. Lakini hayo mengine yana sahihi yake. Yaani anaendelea kula 10 percent hadi leo wakati huo nchi ikifilisika.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tumeshaambiwa ufisadi ni dunia nzima, therefore we should expect this
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sikupata hiyo memo mkuu, nani huyo aliyetuambia?
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na Kagoda pia! Halafu wanamtumia Tido Mhando kuwasafisha kama alivyoandaa kipindi hovyo cha kumsafisha bwana wake Lowasa. Hivi kweli hapa Tido hakututukana kweli watanzania? @$#&***\@^&!@!
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hizi ndiyo sera za chadema kuingia ikulu?
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonaje?
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hivi kwa data zote hizi kuna mtu anaweza kusimama for CCM? Labda kama ni kipofu au analipwa na hawa mafisadi!
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh lakini we need to take action
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu dunia nzima au Tanzania nzima?
    Nenda kafisadi China kama hujaacha shingo kule kiwiliwili kikarudi makondoko kuzikwa..!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kikwete anaweza kusema alikuwa anatania tu kuweka sahihi!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    But this does not justify the whole course. it might be legal but that does not make it right!
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wewe unahisi vipi?
     
  18. m

    muafaka Senior Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hah! hah! genekai you call these data!!!!? yangu macho hapa tanganyika!
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuwa wewe unapenda ufisadi wa ccm .... kabooooom
     
  20. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe unaulizwa unaonaje kisha unajibu "Wewe unahisi vipi?" Are you good in identifying things by feelings rather than thinking?
     
Loading...