Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ndani ya tandahimba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rugaijamu, Oct 21, 2010.

  1. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kikwete ndio anapanda jukwaani,watu sio wengi.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Picha tafadhali, tunataka tulinganishe mkuu.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    eheee, lete habari, au simu haina chaji tukutumie mpwa??
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    siwezi kuleta picha kaka.Sasa hivi ndio anahutubia,ameanza kuzungumzia sekta ya elimu.Ameahidi kujenga mahabara ktk shule zote za kata wilayani
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Amezungumzia suala la kuwa rais wa kwanza africa kukutana na obama
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mimi sasa nasubiri siku ya mwisho pale jangwani, nafikiri ataahidi kujenga choo kwa kila mwananchi!!!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Huyu naye bwana, kwa hiyo kukutana kwake na Obama tumefaidika nini au inatusaidia nini, su sijaelewa labda
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi hili la kuwa rais wa kwanza afrika kukutana na Obama nalo ni la kujivunia kiasi cha kuwa hoja ya kuombea kura? Ama kweli Kikwete ana mambo!!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Atatuahidi bajaj na petrol lita 20 kwa kila mtanzania, hivi jamani huwa haulizwi maswali? nilitaka kujua swala la mafisadi atalisolve vipi
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    hapa ndipi huwa ananiudhi huyu kiwete
     
  11. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Anaelezea jinsi anavyopambana na malaria,hasa zoezi la ugawaji wa vyandarua.Ila watu wanaanza kuondoka.Anasema tena ukimwi ni ugonjwa wa kujitakia.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tandahimba ndiyo wapi?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hebu angalia muonekano wa hao watu ni watandahimba au wa mjini?....angalia ung'aavu wao vizuri utujulishe...maana sasa anahama na watu toka mkutano mpaka mkutano mwingine....kuna sura niliziona kwenye TV Bagamoyo,Chalinze na Kibaha...zilezile halafu wanatamba kafunika
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa kapeni zetu hakuna maswali ndiyo sababu jamaa anahidi kama vile hana..................!!
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee wetu, aseme nini atafanya kwa kizazi kijacho kimkumbuke daima. We don't need to know about your meeting with Obama in USA. JK sema utafanya nini kutuondolea umaskini, tupe mbinu sahihi za kuondoa taifa lilipo na tujitegemee siyo kila siku bakuri kwa wazungu mwishowe jamaa watajaa tena nchini kwetu nasi tutakuwa kama wageni.
     
  16. K

    Kipenzi Chao Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vyandarua vya Bush.....! Then, bora watu wakajitafutie mikate yao ya kila siku, nami ningekuwepo ningefika, then naondoka katikati ili kumuonesha kuwa hana la kusikilizwa....1
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!

    huwa anaangalia na watu anaowahutubia.

    jk msanii!! duh!
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Usisahau TBC juzi walimuwekea Sheni mkutano wa ufunguzi wa CCM Jangwani halafu Kikwete kule Lindi akawekewa wale wa Songea wajinga kweli hata ethics za journalism wamezitupa kabisa watu tumekariri matukio tukiona picha tunajua hii ilikuwa ya wapi na hapo tunathibitisha jinsi wanavyohamahama na watu Raisi anatapeli hata mikutano ajabu ya mwaka
     
  19. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Anaelezea jinsi anavyopambana na malaria,hasa zoezi la ugawaji wa vyandarua.Ila watu wanaanza kuondoka.Anasema tena ukimwi ni ugonjwa wa kujitakia.
     
  20. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hajaahidi Tandahimba itakua kama Chicago ya Africa??
     
Loading...