Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ndani ya mtwara (update).....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sizinga, Oct 13, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nipo hapa uwanjani (umoja), namba t437 apa, t945anz, t751anz(machinga trans)...na baadhi ya maroli yanasomba watu vibaya mno.....na sasa hivi hapo nje kuna mapikipiki na mabajaji mengi mno yanajaza mafuta kwenye hii sheli(kwa chingwile) yanaenda kumchukua jk(still watu uwanapigwa na jua tu jamaa bado hajaja-na sasa ni saa 7.15 mchana)...nishapiga picha ninazo...nitazi-update very soon. Stay tuned!!
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, tunasubiri picha. Usisahau kupiga picha za hayo maroli!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Poa mkuuu tunahitaji kujua mengi sana ya huko!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    yah baada ya watu kusombwa sana,kutoka ziwani,mikindani,kiyanga,chuno,magomeni .nk, uwanja kwa sasa unaanza kujaa....
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    sasa hv ni saa saa 10 kamili jion bado watu wanapigwa na jua.....ila rais wa comoro ashapita na magari yake kwa spidi ya ajabu.....
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    raisi wa comoro hajaingia bado uwanjani...nilisikia alikuwa na kikao na JK mitaa ya shangani..........
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    wasaniii bado wanatumbuiza tu stejini ....JK na mwenyeji wake rais wa comoro bado hawajaingia uwanjani..........
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duuh kweli hili lichama haliuziki limevunda mno
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    subirini picha kwa wingi tuuuuu!!ninazo za malori yaliyopakia watu,picha za jukwaani n.k........
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo rais wa Komoro kaja kufanya nini? Au kusaidia kampeni.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kaja kufanya nini kwenye kipindi hiki cha kampeni...ila nilisikia kwamba kuna ubarozi wa comoro unataka kujengwa huku mtwara...kwani kiwanja(site) washapatiwa so may be walikuja kulikamilisha hilo..........stay tuned
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mamida ya saa 8 mchana JK alikuwa MAGOGONI PALE SHANGANI....nadhani alikuwa na kikao.Lakini hajaonana na wanafunzi .Hajaenda SAUT
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee jk kweli yuko biz aka maji ya shingo...nasikia kesho(aka nyerere day) inabidi awe kigoma kuuzima mwenge..kisha arudi tena mtwara aendelee na kampeni zake maeneo mengine.......duh ...stay tuned
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    saa 10.15 jioni JK Ndio anaingia uwanjani..........wasanii kama kawa...nitakuwa makini kujua atamaliza saa ngapi kampeni na kama kuna ahadi mpya n.k..........stay tuned
     
  16. u

    urasa JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwenye hotuba yake atasema,ccm ni dume la mbegu,wapinzni wanataka kumwaga damu,msihangaike na photocopy,wanaopata mimba na ukimwi ni viherehere vyao
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Jamaa hajakata tamaa tu? ana roho ngumu!!
     
  18. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jamani hajalazimishwa kweli huyu?? Aonyeshi kama anapenda anachogombea
     
  19. p

    pierre JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeshajaribu kumsikiliza sijaona akiongelea sera za chama zaidi ya kusema ccm dume la mbegu,limezaa vyama vingine sijui hawa ccm nani mke wao,au wananchi ndio mke wao?Maana kila siku anasema dume la mbegu,vyama vy aupinzani ni photocopy?etc.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu Sizinga, tunakusikilizia hapa,, hasa picha za malori yakisomba watu natamani sana kuziona.

    Stand for Change..
     
Loading...