Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, Nchimbi hata hili la kumuondoa Daily News Kaimu Mhariri asiye na Mkataba pia limewashinda,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jasla, Apr 4, 2012.

  1. J

    Jasla New Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika zinathibitisha kuwa Kaimu Mhariri wa Kampuni ya
    magazeti ya serikali yaani Tanzania Standard Newspapers Ltd,
    inayochapisha magazeti ya Daily News, Sunday News, Habari Leo na Spoti
    Leo amekuwa madarakani hivi sasa kwa takribani miaka miwili bila ya
    kuwa na mkataba unamwezesha kuwepo madarakani kwani mkataba wake wa
    cheo cha msingi ambacho ni Naibu Mhariri Mtendaji ulishakwisha toka
    mwaka 2009.

    Katika kile kinachotia mashaka ni kwamba baada ya kwisha kwa mkataba
    wake Mheshimiwa hakuchukua hatua zozote za kuomba mkataba mpya kwa
    kuwasilisha maombi yake kwenye Bodi ya wakurugenzi wa Kampuni hiyo
    nguli ya magazeti. Kwa kuwa cheo chake cha msing kama kilivyotajwa
    hapo juu kinahusiana na mamlaka ya Bodi juu ya kumpatia mkataba mpya
    au laa, lakini cha kusikitisha ni kwamba hakuweza kuandika barua ya
    maombi ya mkataba mpya kwa cheo chake cha msingi alichoajiriwa kwenye
    kampuni hiyo ni cha mkataba wa miaka mitatu na kuongezwa muda kadri
    Bodi itakavyoamua.

    La kushangaza ni kwamba pamoja na kutokuwa na mkataba mheshimiwa huyo
    ameendelea kukalia kiti cha Kaimu Mhariri wa Kampuni hiyo kwa
    takribani miaka miwili sasa huku akijiidhinishia malipo ya mshahara
    mbayo hastahiki kwa kuwa hana mkataba na pia kuingiza kampuni hiyo
    kwenye mbalimbali bila ya kuwa na nguvu za kisheria zinazotokana na
    mkataba.

    Mheshimiwa haonekani kuwa na wasiwasi wowote juu ya hili, na hilo hasa
    ni jambo linalonipa taabu kuamini kama Tanzania yetu iliyojaaliwa
    rasilimali mbalimbali na watu wapole na wenye woga juu ya kupigania
    haki zao inaweza ikaendelea.

    Nilidhani Mheshimiwa raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania, Dr.
    Jakaya M. Kikwete pamoja na waziri wake wa Habari Utamaduni na michezo
    Dr. Emmanuel Nchimbi wangeweza kulisawazisha suala hili kabla halijawa
    sugu na kuleta madhara zaidi kwa taasisi hiyo ya umma. Lakini mpaka
    sasa hakuna lolote la maana lilofanyika huku Mheshimiwa anayekalia
    kiti bila mkataba akionekana kuendelea na mambo yake bila shaka
    yeyote.

    Hapa kuna haja ya kujiuliza mara mbili mbili kama mambo haya madogo
    yametushinda kutolea maamuzi vipi kuhusu mambo mazito yanayoikabili
    nchi hii.

    Wazalendo mnaliona hili.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Jasia, ucha majungu, na kuleta zengwe la kupiga fitna ili jamaa ang'olewe!.

    Naamini unajua fika sababu zilizopelekea mpaka sasa hajathibitishwa!.

    Hivi kama umepewa mkataba wa muda, ule muda ukiisha ni jee ni jukumu la wewekuomba mkataba mpya au mwenye kazi yake kukumbusha mkataba wako umeisha asante kwa huduma yako, fungasha nenda zako!.

    Ukiona hujaambiwa nenda, ina maana huduma yako bado inahitajika!. Huyu mhusika unayetaka kumpiga zengwe, bado anahitajika ndio maana bado yupo!. Kwani mkataba wa ajira wa Tido ulipoisha nini kilifuatia!. Ukiwa huhitajiki unaonyeshwa njia ya kitokea!. Ukijiona hujafunguliwa mlango wa kutokea unaendelea kubaki mpaka muda wako wa kuonyeshwa njia ukifika, mlango wa kutokea utauoana uu wazi!.
    Mwache jamaa apige kazi!.

    Pasco.
     
  3. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanza nikupe pole ndugu yangu kana hujui hao jamaa unaotaka wamuondoe kaimu mkurugenzi ni marafiki sana. La pili wakimuondoa hapo wanahisi hakuna wa kusimamia kuandika habari za si-ha-sa hasa huyo waziri wa habari.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nakupenda Pasco kwa ushujaa wako wa kuwatetea watendaji waovu bila woga wala haya! Big up sana kaka!!!!!!
     
  5. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Magaba Magamba wera wera sisi tunasonga
    Mbele wakishtuka tunamadiwani na wabunge
    Nchi zima!!!waendelee kukalia mauzembe
    Yao huku wakiteteana.
     
Loading...