Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Nchi imeshamshinda, ni Maajabu gani mnataka Mungu awaonyeshe kuwa Nchi Imeshamshinda?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AirTanzania, May 16, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ukweli siku zote unabakia ukweli, Kikwete nchi imeshamshinda ila anaona aibu kuachia ngazi kuwa ataonekana Kilaza wakati ni kilaza na anazidi kuiharibu nchi yetu. Nchi imekubwa na Matukio juu ya Matukio, Mawaziri pia ni Vilaza, Hasa Waziri wa Fedha na Sheria ni Vilaza kuliko Bosi wao.

    KIKWETE NCHI IMEKUSHINDA USIONE AIBU KUNG'ATUKA TOOOOOKA HATUKUTAKI YOUR A LOOOSER
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    huogopi kupigwa ban,mtoto wake ana share hapa
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    du kaka haya sasa
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ujumbe huu kauona!!!

    [​IMG]
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Umenikuna Mkuu!
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
     
  7. m

    mohamed kapufi Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  8. m

    mohamed kapufi Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaposema kikwete nchi imemshinda,unakuwa umeangalia vigezo gan?,siasa,uchumi au kijamii,licha ya kuangalia ktk vigezo hvyo vitatu inatakiwa uchambue kimoja baada ya kingne tena ukiwa na data zilizo kamilika,sasa ukiibuka tu kama umetoka kulala vile watu wenye akili zetu nzima tunakushangaa tu tena tunakuona jinsi gan unapelekwa na ushabiki ktk maon yako,come down,rethnk the talk,halafu kwa nn mnakuwa mnatumia majina ya ajabu ajabu,et airtel,kama unajiamini display jina lako watu waone na kujua ww ni nan,achen nidhamu ya woga
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wanao sema jamaa nchi imemshinda, ukiangalia vigezo vyovyote vile utaona sasa nchi haieleweki inaelekea wapi. Mfano; Kiuchumi tunakuwa kama Zimbabwe au Somalia, Kisiasa tunakuwa kama Uganda, Zimbabwe ama SA ya makaburu enzi zile za kuuana! Kielimu angalia matokeo ya F4 yatakupa jibu rahisi. Tuna waabudu wawekezaji wanao vuna rasilimali za Taifa bila kulipa kodi na kuua wazawa bira sababu za msingi. Ufisadi upo wazi wazi kama wa Haiti! Kijamii tunakuwa kama Nigeria, wakristu na waislam hawaelewani, hasa waislmau wana wanabagua wakristo mpaka kuwachomea nyumba zao za ibada-Mto wa Mbu na Zanzibar.

    Kwa vigezo vyote Jeikei nchi imemshinda kabsaaaa ampe yule dogo mwenye bango tujue tupo tupo tu.
     
Loading...