Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete naye awatukana CHADEMA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibra Mo, Oct 27, 2010.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Baada ya Mkutano wa Dr.Slaa wa Mwembe yanga ambao umepelekea mgombea ubunge wa jimbo la Temeke kupitia Chadema kufikishwa kituo cha polisi kwa madai kwamba alitoa lugha ya Matusi,Mgombea Urais huyo wa ccm amejibu mapigo kwakuuita ule Mkutano ulikuwa ni Mkusanyiko wa Majuha.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijaelewa kuhusu mgombe ubunge wa chadema kafikishwa polisi?
     
  3. r

    realtz7 Senior Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapigo hapa ni yapi?kuwaita majuha? atajua majuha hapo jpili
     
  4. g

    grandpa Senior Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It takes one to know one
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    **** wewe na uk...wako acha kuwaita watu na heshima zao ni majuha. Wewe unaishi mbingu ipi? Usitukanie wazazi wetu,watoto wetu, vijana wetu,wajomba zetu,wakwe zetu etc.. **** wewe na mafisadi waliokulipa pesa uje hapa uwatukane watanzania wanaotetea haki yao. Unajisikia vipi wewe ukiitwa '****'
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mnaona polisi mlivyojiingiza ktk biashara ya ajabu ya ku control speech. mnamweka ndani mgombea wa chadema eti katukana, haya sasa JK naye ametukana kwa kuwaita watu wote walioudhulia mkutano kuwa majuha sasa inabidi mumchukulie kwa sababu watu wote sawa mbele ya sheria na hamutakiwi kutumia kipimo tofauti bali kutumia sheria ileile kumchukulia hatua za kisheria JK. tulishawaonya polisi kuhusu mambo ya ku control kauli zinazotolewa kwenye majukwaa ya siasa, kwanini musiwaache wananchi wenyewe waamue kuwa fulani hafai kwa sababu anatukana na siyo nyie kujiingiza ktk biashara ya ku control speech. kwa maana hamtaiweza kwa maana hawa ni wana siasa.
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kikwete anajua tafsiri sahihi ya neno ****?nani kati ya hawa ktk chadema yeye anapata uthubutu wa kumwita **** kujilinganisha nanyeye?
    je,ni:
    • prof baregu?
    • prof kahigi?
    • dr slaa?
    • dr mkumbo?
    • zitto?
    • mnyika?
    • mrema?
    • mbowe?
    • ndesapesa(ndesamburo)?
    • wanachama wa chadema ambao ni watanzania wenye uthubutu wa kuhoji madudu yake?
    nataka kikwete aeleze kwa umma wa watanzania kuwa matusi anayozungumzia yeye toka kkwa chadema ni:
    • kuhoji wizi wa epa?
    • kuitaja kagoda ya rostam?
    • kuhoji mikataba mibovu yya madini?
    • kusema watanzania vijijini wanalala kwenye nyumba za tembe?
    • kuwaeleza watanzania kuwa ikulu ilichota mabilioni yao kutengeneza mabango yake yaliyotawanywa nchi nzima huku yeye akisema afya na elimu bure haviwezekani?
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    **** huona wengine nao kama majuha.....kwa hiyo Kikwete yuko sawa kuwaona Chadema ni genge la majuha, kwani yeye ni **** in the first place!
     
  10. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mnavyojua, jana 'muungwana' naye kaamua kuonesha uhodari wake wa kujibu mapigo, baada ya kutukanwa (kwa tafsiri yake na CCM, maana matusi inategemewa na tafsiri ya mtu), yaani mtu unasema umetukanwa nawe unaamua kutukana...hii ni ishara ya uwezo mdogo... maana ujuha kwa tafisri ya mtu mwingine linaweza kuwa 'tusi' pia.

    Lakini mbaya zaidi ni kuwa aliyetoa maneno yale ya ajabu ya kumtukana 'muungwana' JK, alikuwa ni mgombea ubunge, kwanini JK aamue kujishusha hadhi na kujibizana na mwanasiasa wa level ya Dickson G'hily (former CCJ assistant secretary)...au lengo lake ni kuendesha propaganda za kuwa CHADEMA ndicho kinachohusika zaidi na si yule mgombea mmoja...kma walivyoandika HABARI LEO; Mkutano wa Slaa watumika kumtukana Kikwete...

    Nway tuyaache hayo, jambo moja la ajabu ambalo mpaka ni moja ya strong eviedence kuwa CCM na JK wamejiandaa kuvuruga amani ya nchi kisha watimize malengo ya propaganda zao...KWA NINI JK NA CCM WANAWEZA KU-RESPOND KATIKA ISSUES ZOTE LAKINI HAWATAKI KUZUNGUMZIA HAKI AMBAYE NDIYE MZAZI WA AMANI...KWA NINI HAWATAKI KUZUNGUMZIA GREEN GUARDS NA VITA WANAYOENDESHA?
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hahaha,
    kikwete katukana, angemwita mkulo amsaidie maana yule babu kwa matusi si mnamjua???
    alimtukana mtangazaji wa praise power radio ahsubuhi wakati wa msimu wa bunge....
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona MAJUHA ni tusi pia...
    kama ndivyo ngoma droo, hakuna kushitakiana!
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tuiweke ishu ya green guards kwenye headlines za kesho kwenye media ili watanzania wajue kwamba tunapoitaja hiyo platoon ndo inakuja tafsiri kwamba kikwete anatukanwa
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ayaseme haya yote Lakini hiyo tarehe 31 tutaonekana hivi hapa chini ili kumchagua tumtakaye
     

    Attached Files:

    • Ny.jpg
      Ny.jpg
      File size:
      45.8 KB
      Views:
      54
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tumpuuze kikwete......tumwambie hatumtaki
     
  16. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    UJUHA mkubwa zaidi ni kutoweza kuona kwamba Watanzania wamechoshwa sana na utawala uliopo. Kushindwa kusoma alama za nyakati ni ujuha.

    Mtu yeyote ambaye ana moja au zaidi ya vilema vifuatavyo ni ****:

    (1) Kushindwa kuona kwamba baada ya mika 50 ya utawala usioleta maendeleo inabidi kubadilisha chama tawala.

    (2) Kushindwa kuona kwamba inawezekana kabisa kubadilisha chama tawala kama Kenya ilivyofanya na kupata faida kubwa.

    (3) Kushindwa kuona kwamba mtu anayesema anapigana na mafisadi na huku anapita akiwaambia watuhumiwa wana kesi ndogo tu ambazo watashinda ni laghai.

    (4) Kushindwa kuona kwamba Tanzania bila CCM inawezekana, tena itanufaika sana. Ndivyo ilivyokuwa kwa Zambia, Kenya, Ghana etc.

    UJUHA mkubwa zaidi ni kudhani wewe ni kipenzi cha watu wakati umeshawachosa ile mbaya.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    baba yangu alichukia sana, tena sana
     
  18. M

    MathewMssw Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    **** maana yake ni nini?
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    KOVA kamata kikwete kwa kutukana hadharani
     
  20. M

    MathewMssw Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu kaniambia **** ni mpumbavu! duh
     
Loading...