Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Apr 21, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa wachangiaji!
    Salaam;
    Mnakumbuka mwaka 2005 mlivyojitokeza kwa wingi usio mfano kunshangilia na kumpamba Jakaya Mrisho mwana wa Kikwete? Mnakumbuka watu walivyojipanga barabarani, walivyo kanyagana kwenda kwenye mikutano ya hadhara ya kunsikiliza huyu mgombea akitoa sera na mikakati yake? Mnakumbuka kuna baadhi yetu tulitaka kukong'otwa kwa kuuliza tu ''jamani hivi mgombea huyu tunayempamba kama mkombozi tumempima lini na kujiridhisha kuwa ndiye anayefaa kweli?'' Tuliambiwa hebu kaeni pembeni hakuna wa kumlinganisha na huyu! Nyombo zikaimbwa mpaka sauti zikawakaukeni, ngoma zikapigwa mpaka kupasuka, na sherehe zikashamiri kwa kwenda mbele, vinywaji vikakmiminwa kwa nguvu mpya alimradi huyu bwana achukue kile kiti!
    Ajabu lakini kweli , leo hali ilivyo ni tofauti kabisa na ilivyokuwa wakati ule! Wa Tanzania tunajifunza lipi hapa? Je haya malumbano yanayoendelea kuhusu udhaifu, ufisadi, kukumbatiana, ukosefu wa mwelekeo, maisha magumu, mifumuko ya bei n.k. tuna yafikiriaje kwa wakati huu na siku zijazo? Tukiitwa wanafiki tutasemaje?
    Asalaam aleikum:angry: !
     
  2. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo alikuwa chaguo la Mungu...
     
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wooooote unaowaona wapiga kelele wote hao walikuwa mashabiki wakubwa wa CCM kabla ya waraka wa kanisa haujatoka! Hawa walitetea mpaka mauaji ya watu kule Mwembechai na Zanzibar... UNAFIKI at its best!
     
Loading...