Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na TV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Sep 11, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Rais anajua adha wanayopata watz ndio maana hana hamu ya kukutana nao uso kwa uso kwani anajua kinachoweza kutokea......alishapata experience mbeya pale msafara wake ulipopolewa mawe.Hawezi tena akawatuma mawaziri kufanya ziara kwani anajua jinsi walivyo zomewa na kukataliwa.Nchi yetu ni masikini sana.....inaniuma sana pale rais wa nchi masikini kama yetu mh.jk anasikiliza matatizo ya watz na kuyatolea majibu kwenye tv.Siamini kuwa rais anaweza kutatua matatizo ya watu wake kupitia kwenye tv.
    ''It's all about jk's popularity resume and nothing else''
     
  2. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Mh Rais pamoja na PM wamejitahidi sana kutembelea maeneo mengi ya Tanzania, tena ziara ndefu na kupita maeneo ambayo hata viongozi wengine huko nyuma hawajawahi kufika. wamekuwa wakizungumza na wananchi na kupokea malalamiko mbalimbali.
    labda tumlaumu kwenye upande wa utekelezaji lakini si hili la kuonana na wananchi
     
  3. c

    cabpri New Member

    #3
    Sep 13, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kikwete ameenda huko ili kuonyesha anajali mambo ya wananchi,lakini mbona hakufanya hii mijadala mpaka wakati wa uchaguzi umefika?watz amkeni kimawazo sio kupiga mbiu tu!!!!!!kwani hata mtu mmoja hakumwuuliza, je lengo la ufumbuzi wa matatizo yawatanzania ni lipi? bila kuja lengo la ufumbuzi huwezi kufumbua.simple but very complex.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo Zote ni propaganda tu mara hivi mara vile hakuna kitu
     
Loading...