Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Na Steven Seagal

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TANMO, May 27, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Rais Jakaya Kikwete alikuwa miongoni mwa watu waliobahatika kupata picha ya kumbukumbu na Mcheza Filamu wa Marekani Steven Seagal wakati watafrija iliyoandaliwa na Madaktari wa Kimarekani kwaajili ya Afrika mjini Los Angels. Seagal pia ni mwandishi wa miziki na Mtengenezaji wa filamu.
     
  2. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hivi aliyepata bahati ya kupiga picha na mwenzie ni Rais Kikwete au Steven Seagal??!! next move itapendeza kama ikitokea "Rais Obama alikuwa miongoni mwa walibahatika kupiga picha na Kanumba (mcheza filamu wa kitanzania)!"
    ah haaa haaaa.............
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani hata kama humpendi JK, He is our President bwana. Steven Seagal amepata bahati ya kupiga picha na Danganyika President.
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inanipa wakati mgumu
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kwelikweli
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....I second that, kwa msisitizo....Joob True True !
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,141
    Trophy Points: 280
    Muhimu nani ananufaika zaidi na picha hiyo kati ya JK na Seagal,anayenufaika ndiye aliyepata bahati. 2010 hiyo picha inaweza kutumika CCM katika kampeni za uchaguzi kwa vijana kuwa Muungwana ni maarufu sana hata kwa wacheza filamu maarufu Duniani. Subirini muone
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nakomelea hapo hapo. kikwete kapata opportunity ya kupiga picha na huyo jamaa. anajigonga sana kwa wakubwa. seagal angekuja bongo ndio tungesema kapata bahati ya kupiga picha na kikwete
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Inaonesha jinsi muungwana anavyopanga priority zake; starehe kwanza , kuyahudumia matatizo ya wadanganyika baadae!! Wadanganyika kazi tunayo.
     
  10. s

    susu Member

    #10
    May 28, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania tuaache ujima.Seagal kabahatika kupiga picha na raisi wa jamuhuri ya muunagano wa Tanzania.Tukumbuke Kikwete ni raisi wa Tanzania alikua Ziharani USA.Na ni desturi ya watu mashuuri kualikwa katika ziara ya raisi wa nchi fulani kwa ajili ya maeendeleo ya nchi.
     
  11. s

    susu Member

    #11
    May 28, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania tuaache ujima.Seagal kabahatika kupiga picha na raisi wa jamuhuri ya muunagano wa Tanzania.Tukumbuke Kikwete ni raisi wa Tanzania alikua Ziharani USA.Na ni desturi ya watu mashuuri kualikwa katika ziara ya raisi wa nchi fulani kwa ajili ya maeendeleo ya nchi.
     
  12. Kahise

    Kahise Member

    #12
    Jun 9, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hivi nani alitaka kupiga picha na mwenzake? JK au Seagal? Kama JK basi anatafuta ujiko kwa kampeni zijazo. Kweli tuna kazi, maana sijui kwa nini alipiga hiyo picha na jamaa.
     
  13. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mwenzangu na mie nikipiga picha na Stephen Seagal nakuwa nimebahatika...lakini Raisi wangu nae kabahatika??
    Mbombo Ngafu!!
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hapa mpenda masifa ni Seagal, maana huyu jamaa hata filamu zake ukiziangalia kwa makini utashindwa kugundua kuwa ni mtu wamasifa na majivuno (Mpaka ana-bore). Maana yeye huwa hapigwi, siku zote yeye ni hodari tu wa kuwatwanga wenzake.

    Nasikia pia Seagal aliwahi kudai kuwa yeye alishakuwa bodyguard wa Colonel Muammar Abu Minyar al-Gaddaf (Rais wa Libya), miaka fulani fulani hivi! Ikaja kuonekana kuwa si kweli.... Majisifu tu...So kwa hapa inaonekana tu, jamaa Seagal kajileta kwa Prezidenti baada ya kusikia kuwa JK ni Chosen One. Yaani ni Chaguo la Mungu.

    Je kuna ambaye hataki kupiga picha na Chaguo la Mungu!?
     
  15. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #15
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kikwete inabidi sasa akue..yeye ni rais wa nchi...biashara yake ya kwenda kwenda marekani kutembeza bakuli ili awaletee mafisadi na ccm yao...sie hatutaki..anatakiwa akae chini wajipange kufikiria ni jinsi gani ya kukuza pato la ndani sio kwenda kujikomba jikomba karibia kila mwezi ulaya na marekani...mambo ya bakuli yamepitwa na wkt..mbona hatuyaoni hayo kw amajirani zetu?..na wao si wana marais ka sie...sasa wa kwetu kwanini hakai na kujiuliza kwnain hakai nchini kwake na kufikiria jinsi ya kujitaftia vyanzo vya mapato ili internal generated fund iongezeke...na tuachane na mambo ya kila siku kusomewa hotuba za bajeti za kusema ooo tSH KADHAA twazitegemea kwa wahisani...this should be put to an end once and for all kama kweli watu wana nia ya kuendeleza nchi.
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    inamaana ilishindikana kabisa kumpata A LIST celebrity kama BRAD PITT?
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukisikia uchokozi ndio kama huo..^^
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145

    tulia wewe!! huoni jka alivyotabasamu hapo kwa kupata hiyo opochuniti?
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Natamani Seagal angempiga ile muvu ya kuvunja kiuno hapo!
     
  20. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndio anayoyaweza maana kuongoza nchi kumemshinda. Atufahamishe baada ya miaka 4 na safari kibao ughaibuni, ni mambo gani aliyofanikisha kwa ajili ya waTZ?
     
Loading...