Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na simulizi ya mfalme jua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Sep 20, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani tumsaidie kikwete kama binadamu mwenzetu kwa nia nzuri tu juu ya mwenendo wa kampeni za uchaguzi na uhuni wanaomfanyia wenzake/timu yake ya kukusanya watu kwa malori,kuwapa elfu hamsini madereva wa taxi wanaosindikiza misafara kama wapambe kila anapopita,yeye hutokea na kuona watu wamekwisha kusanywa na kuanza kuhutubia pasipokujali kama wamekuja kwa mapenzi yao au la,anachkelea kuona umati mkubwa na pengine kujisemea moyoni mwaka huu ni wangu,hakika atashangazwa na matokeo mwaka huu kama dalili zinavyoanza kuonekana kupitia tafiti mbalimbali japo nyingine hawataki matokeo yajulikane kwa umma,hapa ananikumbusha simulizi za mfalme **** wa nchi ya kichaa,hakutaka kushirikisha ubongo wake ktk jambo lolote lile,
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukweli unabaki kwa watanzania kuwa Dr. Slaa ni chaguo la watanzania wenye uchungu na nchi hii. Ukweli huo unawauma lakini hawataubadilisha kwa kuficha hayo matokeo ya tafiti zilizooneshwa.
     
  3. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asijedondoka tena jamani! Kifo cha nyani ......
     
Loading...