Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na Shahada Mbili za Udaktari kwa mwaka mmoja... Wasomi wetu Vipi juu ya Hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by geophysics, Dec 12, 2010.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mkuu wa Chuo Kikuu Cha Afya na Sayansi Shirikishi,Muhimbili Rais Mstaafu, Ali Hassan Mwinyi akimtunukia Rais Dr.Jakaya Mrisho Kikwete Digrii ya Heshima ya Udaktari wa Afya ya Jamii(Doctor of Public Health,Honoris Causa) wakati wa mahafali ya nne ya Chuo hicho iliyofanyika leo jijini Dar es Salaam.Kushoto akiangalia ni Makamu Mkuu wa Chuo Profesa Kisali Pallangyo....... Mwananyamala, Amana na Temeke watu wanakufa kwa kukosa dawa.... Malaria inaua watu mara tatu zaidi katika uongozi wa awamu ya nne ya uongozi...kipindu pindu kila mwaka..... Vyoo vya shimo karibu kila mahali, mifereji ya maji machafu inafurika hadi City center.... Muhimbili maiti zinaozea vitandani kama sio mortually.... Kweli hii shahada ya udaktari aliyepewa anastahili kwa wakati huu??
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na UDOM nao wamempa shahada ya udaktari eti ni kweli???
    Muhimbili pia eti ni degree ya heshima ya udaktari wa afya.....
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanapeana kwa kujuana na kuongezeana sifa-mana ndo kitu wanchopenda
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa kama mwenyewe kataka kwa nini asipewe? ukiwa na nguvu utapewa kila kitu hata kama siyo stahili yako. huenda mheshimiwa ndoto zake ilikuwa kupata PhD, sasa ndoto zake zimetimia tena na kupitiliza. Tatizo hapa ni kuwa na wasomi uchwara ambao wanadharirisha hizo PhD kwa kumtunuku mtu hata asiyefaa. Shame on them!!!
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Body language ya pallangyo inaacha hoi, inaonesha kama vile anasali wakati mkulu anakwaa digrii. Ni kama vile anatubu kwa mungu kwa kuruhusu kitu hicho kieendelee. Wanasaikologia waichunguze picha hiyo na kutueleza finding zao
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwacheni mfalume avishwe kivazi, kwani tatizo ni nini?
     
  7. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ndo Tanzania masalia, yaani mambo yanayoendelea utadhani kuna uwendawazimu fulani unawasukuma watu kuyatenda. Historia siku moja itahitaji kujua ni wapi sisi Wabongo tulipojikwaa; na hasa hasa hawa wasomi wetu, sijui ni nini kilichoboreka sana ndani ya huduma ya afya ktk kipindi hiki, kustahiki hiyo degree, uwenda wagonjwa wanaolala mzungu wa nne pale Mhimbili au wanaolazwa chini kwenye sakafu, anyway hii ndo Afrika
     
  8. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Vyuo vingi hutumia nafasi hiyo ya kutoa shahada kwa viongozi, kwa kujikweza ili vionekane vyuo vya maana. Na Kiongozi wa nchi akishakua phd hapo, chuo hicho hutegemea kuwa PHD zingine za hapo zitakuwa zinakubalika katika jumuiya za wanataaluma. Ni mbinu inayotumiwa na vyuo visivyojiamini kuwa ni vyuo vikubwa ndio vinatumia ujanja huu. Hata hivyo vyuo vizuri pia huweza kutoa PHD za heshima kwa kufuata vigezo fulani. Hapa nina maana kuwa MUHAS inawezekana ni chuo kizuri tu ambacho kimeamua kumpa mheshimiwa PHD kwa kuzingatia vigezo fulani.
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mambo ya tz kila kitu ni siasa tu, kuna umhimu gani ya kuwapa maraisi waliositaafu kuwa tena wakuu wa vyuo kama sio siasa zaidi? kwani hakuna wasomi nchini wakuweza kuongoza hivyo vyuo? everything is politics hata katika mambo ya mhimu zaidi lol
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sioni tatizo hawa watu washajua kuwa JK ni mtu wa kupenda sifa na ukimpa iyo PHD ya heshima lazima akulipe fadhila.
    Mtaziona zikimiminika izo PHD za heshima
     
  11. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MUHimbili wanatibiwa walalahoi.
    I guess Mwinyi check up Ulaya!wengine wanakwenda India na Sauzi .

    Tanzania a big joke!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Hivi hawezi kuzikataa hizo shahada za heshima? Ooh nimesahau....yeye mwenyewe anazipenda...jaribuni tu kuangalia lugha yake ya mwili pindi azipokeapo. Inaongea kila kitu.
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    pale kwenye picha yule sijui ndo makamu.....ka anataka kucheka hivi!!!!
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naskia makamu mkuu wa chuo alitaka kupandisha mzuka kwa kupayuka ili kukataa kumpa jk hiyo phd.......
     
Loading...