Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na Mbowe wakutana tena faragha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calipso, Jun 12, 2012.

  1. C

    Calipso JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna nini huko,mbona nimepata hizi tetesi kwa watu wazito au si kweli maana Tz kwa majungu HATARItunaomba wenye data mtupe na sisi habari..
    Lkn napata wasi wasi Mwenyekiti wa CCM na Mwenyekiti wa Chadema kukutana siri mara kwa mara,hizi siri mimi ndio naziogopa,chupu chupu niachane na Cuf na siasa kabisa, wakati Maalim seif na Nyerere walipokutana na halafu akakutana na salmin...
    TUJUZENI WENYE TAARIFA
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wenye taarifa kamili Kama wapo watakuja kutoa data zao,Ila kwa sasa ziendelee tu kubaki Kama tetesi na tusizipeleke ktk hisia.Nnapita tu hapa_____
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hatuna chama cha upinzani hapa tanzania!,wanacheza na jk hawa,atawaliza mpaka mtachoka,
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​uwanasisa si uhasama uhasama ni kwa wajinga kama wewe na mkama
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    'Watasusa weee, Watazunguka weee lakini mwishowe watarudi, mimi ndo Rais wao' .... JM Kikwete.
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona keshalizwa yeye kwa wanachama kumkimbia asubuhi na jioni? Kuna kulizwa zaidi huko?
     
  7. C

    Calipso JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dogo nitake Radhi,sasa matusi ya nini,hizi ni tetesi hebu tuache wenye taarifa watatupa. Inaonekana Huyo MUkama na wewe hamna tofauti... kama huna hoja nyamaza usiwe kama wajinga
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Taarifa zilizopo ni kwamba JK anajua 2015 Chadema wakichukua nchi ataishia Lupango, hivyo ameanza kujiweka karibu na mbowe ili asifikishwe Jela kwa ufisadi anaoufanya kupitia mwanawe Riz1.
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jf ni noma
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbowe hata haaminiki yule
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wewe unaaminika?
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi wewe hujui kama CDM ndiyo wanaongoza nchi????, Maana ilani inayotekelezwa ni ya CDM kwa hiyo hata wakikutana mimi sishangai...

    JK labda kaona CDM ndiyo inayoweza kumsaidia akamaliza kipindi chake cha miaka mitatu na nusu iliyobaki....
     
  13. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa akili yako unafikiri Mbowe kajipeleka? Kama hii habari ni ya kweli basi ujue Mbowe kaitwa, na hii ndio ishara kwamba mlipuko wa CDM unamchanganya JK.
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mbowe kasaliti chama chetu.Wapenzi na wadau wa chadema tumuundieni TUME huyu mtu
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    uuunde tume ya nini wakati hujui alichoitiwa huko ,hao ni marafiki toka enzi zile jk anaennda mziki pale billss
    mie najuwa mbowe anaelekea kwenye maishi ya mzee bob m hata bungeni hawapo...
    leo kub nimemuona silinde na yule mdada
     
  16. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mwanaasha atakuwa ameanza kujisogeza sasa
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,432
    Trophy Points: 280
    bora zitto.?
     
  18. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo yafuatayo hapo
    1. Kuomba ushauri juu ya anini afanye akomboe jahazi ili la umasikini
    2. Kuomba kama seif na karume walivyokuwa wanakutana ili chama kisimfie yeye
    3. Wapunguze kasi ya M4C
    4. Anataka amteue Slaa kuwa mbunge
    5. Anaomba amtulize Lema asiendelee kumwaga siri za mkutano wake naye. Atamrejeshea ubunge
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    time will tell
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwacheni mwenyekiti adese,hamjui maji yapo shingoni?
    amejua akihangaika na mwenezi kuanza kurudisha oil chafu kwenye engine gari haitawaka hivyo ameamua kudesa ili aongezewe ilani kwani hizi anaendelea nazo vizuri
    1.chuo kikuu udom
    2.katiba mpya

    sasa hivi anataka kudesa tena kuhusu serikali ya majimbo na bunge dogo.
     
Loading...