Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na Makamba wakijiuzulu na Slaa na Mbowe wakajiuzulu uongozi; Chama gani kitakufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zhu, Mar 7, 2011.

  1. Z

    Zhu Senior Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Licha ya kuwa heading ya kiingereza imefutwa lakini ni vizuri tuone hawa wamiliki wa vyama kama wakijitoa itakuwaje.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mambo ya ...Sungura akasema!
    ...Nyani akalima shamba!
    TEMBO akaenda kupeleka mahari kwa mbweha!
     
  3. Saeedgenius

    Saeedgenius Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Did U mean, Kikwete, Makamba, Slaa na Mbowe wakijiuzulu? kwani kabla yao hivyo vyama havikuwepo?
     
  4. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 762
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Kama mtu huna burning issue sio lazima uanzishe thread.Mod please ondoa huu upupu
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Taasisi yoyote yenye uendelevu haimtegemei mtu moja - yaani fulani akiondoka iwe ndio mwisho.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chadema jina litafifia ila hisia na itikadi za uchadema (ukombozi) hazitakufa daima , ccm jina litapaa kwani JK+makamba ndio vikwazo namba mmoja.

    ila hii sred imekonda jaribu kuiongezea nyama inoge
     
Loading...